• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dấu ấn HTC Diamond trên P990i

lamquangtu

Dear All,

Sau một thời gian hì hục với giao diện Iphone đến giờ đã bắt đầu thấy chán (đang nói mình đấy nhé), lang thang trên mạng thấy một số giao diện HTC Diamond thế là kết và mất 2 ngày nghiên cứu, chế tác, giờ đã được một giao diện HTC Diamond (Version 1) trên Gdesk tạm hài lòng.

Cái này trông cũng hay hay với 2 gam đen và trắng, đơn giản nhưng cũng khá đẹp (ý kiến của mình). Post lên đây anh em ai thích thì down về dùng và cho ý kiến đóng góp để em tiếp tục hoàn thiện.

Trong file gửi kèm (các bạn tải ở bài dưới đây nhé vì bài này post ảnh hết quota rồi- Tải về rồi đổi đuôi 7z --> rar để giải nén) bao gồm:
1. File Gdesk design HTC_Diamond_Ver1 (Trong giao diện này riêng phần Programs (Tools) thì mình để trống để các bạn tự thiết kế các ứng dụng theo nhu cầu)
2. Skin cho Iphonelock (đồng bộ HTC Diamond)
3. Theme 3D theo phong cách HTC Diamond cho P990i

P/s: Giao diện này có tham khảo và sử dụng một số nguồn từ trên mạng (nhưng đảm bảo 100% là không có cái nào giống cái này đâu.)

Chúc anh em vui vẻ!.

lamquangtu

Xin lỗi anh em, up mãi file rar không được nên đành phải nén bằng 7zip.

Thêm vài cái hình cho anh em tham khảo.

motoboy

cho em hỏi sao anh mang cái thanh menu phía trên xuống dưới được vậy nhỉ :(

lamquangtu

HTC_ Diamond_Ver2

Update Ver 2 thiết kế trên Gdesk 0.33e nên từ màn hình chính (home) các bạn có thể dùng tay kéo về 2 phía (hoặc dùng Jog dial để di chuyển màn hình chính về 2 phía như trong hình)

congsona4

ai có thể up lại cho em cái skin trên dc ko ah? e ko tải dc đính kèm trong diễn đàn

congsona4

ai có thể up lại cho em cái skin trên dc ko ah? e ko tải dc đính kèm trong diễn đàn