• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đấu phá thương khung (Game đỉnh chào 2013)

Lori_hd

Cốt truyện
Câu chuyện nói về chàng trai Tiêu Viêm được coi là thiên tài về tu luyện đấu khí, là niềm hãnh diện của Tiêu Gia. Tuy nhiên không biết do lý do gì bỗng nhiên trong vòng 3 năm Tiêu Viêm mất hết nội lực và bị coi là phế vật, là nỗi sỉ nhục của gia tộc. Thưở mới sinh Tiêu Viêm được hứa hôn với Nạp Lan Yên Nhiên - người con gái của Nạp Lan gia sinh cùng thời với anh. Tuy nhiên sau khi gia gia của Tiêu gia mất trong trận chiến với kẻ thù thì 2 bên gia tộc không còn quan hệ qua lại nhiều nữa, và đến lúc này thì Nạp Lan gia trở mặt và hủy hôn với Tiêu gia.

Tiêu Viêm đã tìm được nguyên nhân khiến mình phải mang tiếng phế vật và phải trải qua nhiều gian khó để tìm lại được thiên phú của mình nhờ sự giúp đỡ của người bạn thanh mai trúc mã Huân nhi. Nhưng Tiêu gia tộc và riêng bản thân Tiêu Viêm còn phải chịu những bất hạnh gì? Và ngoài Huân nhi - ai là người giúp đỡ Tiêu Viêm tìm lại chính mình? Tất cả có trong “Đấu Phá thương khung”.

360*640

MinhThang

Manager
Game Việt hay VI vậy em?

Vừa test trên N8 chơi rất hay, chỉ tội chữ quá nhỏ không đọc được. :D

luv_mit

Member
test 1 hồi bắt buộc phải gửi tin nhắn hết 15k mới cho chơi tiếp...bác crack đi ạ