• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dế quay phim 1080p của Sony Ericsson

HuynhThanh

Dế quay phim 1080p của Sony Ericsson

Vài ngày qua, những hình ảnh đầu tiên về chiếc điện thoại Anzu mới nhất của Sony Ericsson đã bị rò rỉ trên mạng. Anzu là chú dế cao cấp sử dụng hệ điều hành Android mới của Sony Ericsson dự kiến được ra mắt vào quý 1 năm sau với tên gọi Xperia X12.

Đây là chú dế siêu mỏng (mỏng hơn cả Samsung Galaxy S), máy có màn hình 4.3 inch, cổng HDMI, 2 camera phía trước và phía sau. Những chiếc Anzu thử nghiệm đang hoạt động với hệ điều hành Android 2.1 tuy nhiên khi xuất xưởng máy sẽ được trang bị hệ điều hành Android 2.3.

Theo TcMagazine

penguin2989

Sai X10 đi, rồi sài N8 đi. bạn sẽ thấy được cái sự cùi páp mà Nokia mang lại. Cheers

panrai

Super V.I.P
nhìn con này trắc thua con N8 của NOKIA rùi

Sai X10 đi, rồi sài N8 đi. bạn sẽ thấy được cái sự cùi páp mà Nokia mang lại. Cheers

sau 2 bạn nói như vậy đc mình đã đem so sánh 2 em nầy rùi đc cái nầy thì mất cái kia nói chung thì 2 em cũng năm năm thôi ko có gì khác :)),ăn thua người nào thíc sài thôi chứ ko thể nói như vậy đc,mỗi người 1 ý mà

bingo3101

Mình dự định cuối năm làm 1 em Smartphone, mà công nghệ đi nhanh như vậy thì lo thật. Chắc là vừa mua xong 1 tuần sau là lỗi thời rồi !

tranhoanghai

maba1ac1 xài con X10i đi mới thấy dc đẳng cấp của nó, nhìn sang trọng và pro hơn N8 hay HTC nhiều. không đụng hàng \-/