• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Defend London 3D v1.0 S60v5 bản đầy đủ

wangsang1104

Mặc dù biết game này đã có từ lâu nhưng chưa thấy bản full, nên up lên đây cho ae có nhu cầu
Giới thiều sơ qua đây là game dạng 3D nên đồ hoạ khá ổn có 36 nhiệm vụ cho bạn thử sức nghe nói đây là game đa chạm nhưng k biết có thật thế không. Một số hình ảnh của game
images

images

images

Đây là link http://www.mediafire.com/?mirduzqr1y3iaea
Thích thì thanks k thích thì thôi đừng nói những câu ném đá người post

jack_hunter97

Kô có đa chạm đâu mình nhớ hồi đó chơi nó kô có đa chạm mà là do nó bắn liên tục nhìn trong video tưởng là nó đa chạm thật nhưng kô

jack_hunter97

Mình chỉ thấy trong s60v5 có 1 game đa chạm thôi cái game gì có 4 điểm ở mỗi góc màn hình đó có thể chạm được 2 điểm nhưng tới điểm thứ 3 là kô được

wangsang1104

Mình chỉ thấy trong s60v5 có 1 game đa chạm thôi cái game gì có 4 điểm ở mỗi góc màn hình đó có thể chạm được 2 điểm nhưng tới điểm thứ 3 là kô được

hình như là game spacedancer phải k game này chả biết chơi thế nào có cái đa chạm đánh piano ấy thấy hay lắm nhưng k biết 4rum mih có chưa

jack_hunter97

có lâu rùi ,mình khoái cái video đó nó đánh dc bài mozart lun ,mình đánh dc có 4,5 câu hà nó bấm nhanh quá hông theo kịp ^^

Nhdhung

Ném đá nè :). Sao game này nhẹ mà chơi cứ giật đùng đoàng zây bạn chủ top? Chơi mà muốn giật theo cái màn hình :))

Nhdhung

có lâu rùi ,mình khoái cái video đó nó đánh dc bài mozart lun ,mình đánh dc có 4,5 câu hà nó bấm nhanh quá hông theo kịp ^^

Hay thế bạn, mình chơi mới được 2 câu đầu là đuối :))

thainguu

sặc, lại game củ chuối này, game này đc mệnh danh là game trình diễn ^^ vì chơi thì các khung hình ko chạy mượt mà mà là trình diễn từng chút một :))