• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Demo TTPOD 3.2 Việt hóa

kp_enter

Minh Paste vào xong vào ttpot nó báo bộ nhớ đầy

Vao ttpod nó báo như kiểu là hết ram ấy reset lại may cũng ko đc

có phải máy bạn báo "lỗi hệ thống" ko :-/ máy mình cài vô cũng bị thế. Nếu bị vậy thì cài thêm cái Patch 4 run TTPod là ok. bạn qua đây nhé bài #15
http://pdaviet.net/showthread.php?t=44924&page=2
@Dũng: build sis thì thêm luôn cái patch vô nhé. mò gần chết :| cứ tưởng file rsc của a KJR lỗi cơ :))

dung1291985

có phải máy bạn báo "lỗi hệ thống" ko :-/ máy mình cài vô cũng bị thế. Nếu bị vậy thì cài thêm cái Patch 4 run TTPod là ok. bạn qua đây nhé bài #15
http://pdaviet.net/showthread.php?t=44924&page=2
@Dũng: build sis thì thêm luôn cái patch vô nhé. mò gần chết :| cứ tưởng file rsc của a KJR lỗi cơ :))

dịch rồi xong xuôi, chả hiểu sao ko vào được mục báo thức ở tùy chọn nữa, ko biết sai ở đâu nữa, thử thay lại tiếng Anh cũng ko được nữa, mất công quá 8-|

MinhThang

Manager
dịch rồi xong xuôi, chả hiểu sao ko vào được mục báo thức ở tùy chọn nữa, ko biết sai ở đâu nữa, thử thay lại tiếng Anh cũng ko được nữa, mất công quá 8-|

Tâm không an thì làm không đạt=))=))=)) Chờ mãi cả đêm không thấy, khi thấy thì test không được.:-??

kp_enter

hix dịch sang rồi thì thay lại cũng hông được đâu h chỉ có làm lại thôi :|(nếu ko backup) mình vừa test thử chỗ báo thức thì thấy bị lỗi phần delay interval (chỗ 5 minutes, 10 minutes,...) làm nhanh nhé đang chờ đc mừng tuổi đầu năm đây :D

anh em vất vả quá cảm ơn anh em rất nhiều vì sự nhiệt tình!!!!! hic ...nhưng đề nghị các anh em là thêm 1 bản cho 3250 nữa nhé...

Caominh171

Em dịch cũng xong rùi nè,đã test thấy tương đối ổn (e tự dịc toàn bộ từ file *rsc khi cài bản EN của bác dung1291985 đó nha,ko fải sửa lại từ a KJR đâu:p).Hình của nó đây:

Còn đây là file *rsc,cách dùng như a KJR đã chỉ ở trên,nhờ ae test thử rồi góp ý cho.Giờ e fải đi ngủ đây để mai còn "sát fạt" nhau nữa,kaka:D:))
Nhờ gợi ý của bác dung1291985,mình đã fix hạn chế viết tắt(cái này do mình cứ sợ ko đủ chỗ ý mà :D).Và dưới đây là bản fix gần như hoàn thiện,đã test kỹ rùi,còn vài chỗ chưa xác lắm nhưng ko tài nào sửa đc:((
Và bản fix các bạn tải bên dưới nha

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

Em dịch cũng xong rùi nè,đã test thấy tương đối ổn (e tự dịc toàn bộ từ file *rsc khi cài bản EN của bác dung1291985 đó nha,ko fải sửa lại từ a KJR đâu:p)
Còn đây là file *rsc,cách dùng như a KJR đã chỉ ở trên,nhờ ae test thử rồi góp ý cho.Giờ e fải đi ngủ đây để mai còn "sát fạt" nhau nữa,kaka:D:))

Wow, một tài năng mới, cảm ơn bạn rất nhìu, mình cũng đang Việt Hóa sắp xong =)) chắc sẽ có nhiều bản được đưa ra, mình có ý kiến nho nhỏ là bạn ko nên viết tắt nhiều quá, đôi khi người ko chuyên sẽ ko đọc được :p

Ví dụ: Mh đứng, cái này thừa string sao ko dịch thành "Màn hình đứng" có phải hơn ko :D

Kojiro

Super V.I.P
Hehe! Nhiều bản nhiều vùng miền tha hồ lựa chọn :) Chiều nay xong :p

dangduc

khà khà ! Đi chơi thì đi chơi ! Việt hóa trên điện thoại cơ mừ :))