• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đèn Flash làm Đèn pin ~ FlashLight_v1.2_S60v2 for N70-N72_VH by saodoingoi142

saodoingoi142

Moderator
Dùng Đèn Flash làm Đèn pin *** FlashLight_v1.2_S60v2 for N70-N72_Việt Hóa bởi saodoingoi142

Nghe cái tên Tiêu đề thì chắc các bạn hiểu ra ngay chức năng và công dụng của phần mềm rồi đúng không?;;).

Phần mềm đã có từ lâu rồi,nếu mình nhớ không nhầm thì phần mềm này đã được post tại Box S60-ỨNG DỤNG CHUNG nhưng không có hình ảnh minh họa và cũng chưa được Việt hóa.Nhân tiện rãnh rỗi trong giờ làm việc mình đã Việt Hóa xong phần mềm này xin gửi lên cho các anh em cùng thưởng thức!;;)

"FlashLight_v1.2_S60v2 for N70-N72_Việt Hóa" đây là một phần mềm hổ trợ cho các dòng máy S60v2 có đèn chụp ảnh Flash (như:N70,N72,...) dùng đèn Flash này làm đèn pin,nó được bao gồm chức năng Bật và Tắt đèn được tích hợp sẵn trên giao diện.
Phần mềm đã được Cr@ck,nên bạn chỉ cần nhập bất kỳ K@y gì thì coi như đã nhập thành công!!!;;)

@Khuyến cáo:Các bạn không nên lạm dụng đèn thường xuyên để tránh ảnh hưởng tới đèn Flash nhé!!!.

FlashLight_v1.2_S60v2 for N70-N72_VH bởi saodoingoi142 ._.PDAViet._.rar

Chỉnh sửa cuối:

Thuong2

Anh ơi không phải em spam nhưng theo em nghỉ N70 N72 muốn bật đèn flash thì dùng phần mền Ntorch.v1.05 tiện hơn nhiều.

saodoingoi142

Moderator
Anh ơi không phải em spam nhưng theo em nghỉ N70 N72 muốn bật đèn flash thì dùng phần mền Ntorch.v1.05 tiện hơn nhiều.

Mỗi một phần mềm thì lại có những đặc điểm,tính chất riêng tuy chúng có cùng 1 công dụng Bật-Tắt đèn Flash nhưng nó lại tiện hay không thì lại tùy thuộc vào sở thích, vào phong cách của người sử dụng bạn à!!!:D

TruBic

Well-Known Member
t nghĩ dùng n72smart tiện hơn trong 1 phần mêm mà tích hợp nhiêu thứ

mỗi pm có cái hay riêng mà bạn! Người ta bỏ công vh ko dùng xin đừng phát biểu như thế, qua theo dõi mình thấy bạn cũng spam khá nhiều đấy. Hạn chế lại nhé, chúc bạnn thật nhiều niềm vui ở PV

Anhquoi

Mỗi một phần mềm thì lại có những đặc điểm,tính chất riêng tuy chúng có cùng 1 công dụng Bật-Tắt đèn Flash nhưng nó lại tiện hay không thì lại tùy thuộc vào sở thích, vào phong cách của người sử dụng bạn à!!!:D
trả lời hay . Mình quyết định dùng pm này. Có pm tắt đèn bàn phím ko vậy bạn.√

saodoingoi142

Moderator
sao n72 của mình gjải nén bằg win toàn tự bật ra ngoàj nhỉ

Mình đang online trên Mobile, đã thử Down về và giải nén.Mọi thứ vẫn hoạt động bình thường mà bạn.Bạn hãy thử làm lại xem nào,nếu ko đc thôi thì bạn chịu khó lên mạng vào PC đế Down và giải nén về nhé!

saodoingoi142

Moderator
6680 bem ko có đc

Sao lại không được hả bạn?:-?Máy Nokia 6680 cũng là loại máy có đèn Flash ở máy ảnh mà,bạn hãy gỡ ra cài lại xem sao.
Sau khi cài đặt xong,bạn mở chức năng máy ảnh lên nhưng không để chế độ chụp mà Exit (Thoát) đi,rồi vào phần mềm này khởi động nó lên chọn chế độ Mở đèn Flash nhé!!!;;)