• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

den7b Birthdays v1.4 S60v5,S^3,Anna,Belle

MinhThang

Manager
den7b Birthdays v1.4 S60v5,S^3,Anna,Belle

widgets hiển thị những ngày sinh nhật sắp tới trong danh bạ của bạn ở màn hình chính.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?6srnla5el92uzkp[/DOWNLOAD]​

missthuha

cái nỳ tiện aha.miss thick pm này có thể wan tâm người khák nhìu hơn....
va.linh.tinh vui vẻ nha cả nhà hihi

tuanleviet

Chào Minh Thắng, mình tải widgets hiển thị những ngày sinh nhật sắp tới trong danh bạ cài vào Nokia N97 nhưng nó hiện lên không đúng ngày SN lưu trong danh bạ, bạn có thể HD cài đặt như thế nào để dùng đúng được không. Mong bạn bớt chút thời gian gửi HD vào mail cho mình nhé (đc mail của mình là doluong1957@yahoo.com.vn). Cảm ơn bạn nhiều.

MinhThang

Manager
Chào Minh Thắng, mình tải widgets hiển thị những ngày sinh nhật sắp tới trong danh bạ cài vào Nokia N97 nhưng nó hiện lên không đúng ngày SN lưu trong danh bạ, bạn có thể HD cài đặt như thế nào để dùng đúng được không. Mong bạn bớt chút thời gian gửi HD vào mail cho mình nhé (đc mail của mình là doluong1957@yahoo.com.vn). Cảm ơn bạn nhiều.

Đúng đó bạn, bản này không biết sao? Mình chọn chỉ được 1 số là hiển thị đúng thôi.