• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Deskclock Mod Skins:update clock Valentine, Light white page 5

Dragon459

Manager
Deskclock mod Sky, Color,Thorns, Blade, C&M, Batman 1&2, Spiderman, Flower
Và phiên bản đặc biệt valentine
[File sis cài đặt ][07-02-2012]

Rảnh rỗi ngồi làm cái skin này cho ae thêm sự lựa chọn để tùy biến.
Các bạn tùy biến thêm với theme và hình nền khác cho màu mè,còn mình thì chỉ trung thành cs nền đen thôi.:)
Mình đóng gói luôn vào file cài đặt nên các bạn chỉ cần cài đặt và vào chọn skin thôi.
K cần chép đè.
Còn nếu bạn nào muốn dùng nhiều thì bung skin này rồi chép đè vào X/data / deskclock với X là số người dự đoán đúng - ý lộn: X là ổ đĩa bạn cài đặt
Chắc cũng k cần nói quá sâu đâu vì chắc các bạn cũng làm nhiều rồi mà.
Có thời gian mình sẽ làm thêm rồi gửi đến các bạn sau

Hình ảnh phần mềm

Clock Sky

Clock color

Clock Thorns

Blade Clock

C&M Clock

Link download

Các phiên bản Batman 1&2 ,Spiderman,Flower thì mem ddt243 sẽ up thay mình. các bạn qua bài viết của ddt243 #30 dowload và thưởng thức.
Với các phiên bản C&M Clock ở trên, và Batman 1&2 , Spiderman, Flower do ddt243 up lên ngay sau đây thì mình đã đóng gói vào file sis. Các bạn chỉ cần cài đặt file đó vào cùng ổ đĩa bạn cài deskclock. mà không cần phải gỡ bỏ phiên bản deskclock đang dùng đi.
sau đó deskclock sẽ tự động load skin mới.các bạn vào đó để chọn skin mới.
Mình xin tạm dừng topic này tại đây. Nếu có ý tưởng mới thì mình sẽ gặp lại các bạn ở những topic khác
Chúc các bạn có những tùy biến mới với vài mẫu đồng hồ mới này
Chúc các bạn vui vẻ

Thêm 1 phiên bản nhân ngày valentine.Hi vọng không quá muộn cho 1 ngày valentine

Chúc anh em 1 valentine hạnh phúc

Chỉnh sửa cuối:

saccerwin

hình như pda mình mới làm lại trang diễn dàn cho mobile thì pải. Chả tìm thấy thank chỗ nào cả. Cho mình thank bằng miệng nha bác rồng .

Dragon459

Manager
hình như pda mình mới làm lại trang diễn dàn cho mobile thì pải. Chả tìm thấy thank chỗ nào cả. Cho mình thank bằng miệng nha bác rồng .
ok sác
giao diện pc thì vẫn thấy bthg.còn giao diện mobile thì không biết.mấy ngày nay chưa onl mobile lần nào cả.:D

saccerwin

ok sác
giao diện pc thì vẫn thấy bthg.còn giao diện mobile thì không biết.mấy ngày nay chưa onl mobile lần nào cả.:D

Uh. Nó mới đổi sáng ni đây share lun 2 cái đồng hồ coror với thur đi rồng.

missthuha

hi có cái note (fake) hok thích thui àk.nhưng vẫn hok tiện bằng clock mặk đinh hihi xem jờ.ngày tháng.đổi cấu hình hihi. đc cái mã đẹp thui anh rồng nhỉ

Dragon459

Manager
hi có cái note (fake) hok thích thui àk.nhưng vẫn hok tiện bằng clock mặk đinh hihi xem jờ.ngày tháng.đổi cấu hình hihi. đc cái mã đẹp thui anh rồng nhỉ
cái note ấy là riêng.không gắn với các phiên bản mod đồng hồ kia đâu.:))

Chỉnh sửa cuối:

YinYang

Active Member

Chỉ để đổi gió thôi bạn ạ ;;)

Dragon459

Manager
Update Clock color và Clock Thorns. Các bạn down về cài đè lên bản sky clock hôm qua sẽ được 3 skin.:p
data box.com của mình đã hết. thanks ddt243 vì đã up giùm =D>

saccerwin

mới chơi thêm đồng hồ black hả rồng. Nhìn nó hơi sát thủ quá.nhưng đẹp

nhìn hầm hố thật.chờ đợi những bản tiếp theo của b \-/
mak vẫn chưa có bản Blade Clock và Clock Thorms hả b? :|

Dragon459

Manager
nhìn hầm hố thật.chờ đợi những bản tiếp theo của b \-/
mak vẫn chưa có bản Blade Clock và Clock Thorms hả b? :|
Blade thì tối nay mình sẽ úp.còn Thorms thì đi kèm cùng Clock color đó cậu ạ.bạn chỉ cần dow bản 2 là sẽ được cả 3 skin đầu. have fun :D
Nếu bạn rảnh thì add yahoo mình rồi phụ mình test nhé.:D

YinYang

Active Member
Blade thì tối nay mình sẽ úp.còn Thorms thì đi kèm cùng Clock color đó cậu ạ.bạn chỉ cần dow bản 2 là sẽ được cả 3 skin đầu. have fun :D

Thêm bạn test, thêm niềm vui a nhỉ >:)

year~.mình canh pdaviet suốt mak,có ngày nào k vào đâu =))
cậu check lại link xem,mình cài vào vẫn k có Clock Thorms.extracts file sis ra thì chỉ có 2 file sky và color
cái cuối trông phê thế :O

Chỉnh sửa cuối:

YinYang

Active Member
cậu check lại link xem,mình cài vào vẫn k có Clock Thorms.extracts file sis ra thì chỉ có 2 file sky và color

Ghê mới hay chứ bạn :D

boy_online01

Cái thời tiết kia đo sai rồi bác để ngoài màn hình làm gì, phí slot. HN hôm nay ko mưa và nhiệt độ thì trên 20°C cơ mà :D. Theo ý kiến của em thì đồng hồ của bác to quá, em chỉ làm nó lớn hơn cái shortcut một tí. Tại em dùng nhiều phím tắt.

Dragon459

Manager
Ừ,mình vừa check lại.đúng là thiếu thật, đêm qua nhờ ddt243 up hộ chắc là ddt243 úp nhầm rồi.
Mình đã nhờ ddt243 up lại rồi đó.cậu dow về check lại xem

Cái thời tiết kia đo sai rồi bác để ngoài màn hình làm gì, phí slot. HN hôm nay ko mưa và nhiệt độ thì trên 20°C cơ mà :D. Theo ý kiến của em thì đồng hồ của bác to quá, em chỉ làm nó lớn hơn cái shortcut một tí. Tại em dùng nhiều phím tắt.
Hê hê.to hay nho chỉnh lại tí là được mà. Boy cũng thấy ở chữ kí cuả mình thì chỉ tương ứng vs 1 widget mà.ảnh ở chữ kí cuả mình là thể hiện những thứ mình hay dùng nhất đấy
còn cái spb weather kia thì từ lâu mình đã để ý là phần hình ảnh hiện thị thời tiết hầu như toàn là mưa thôi. vẫn biết là không chuẩn nhưng vẫn để cho đẹp :D
cho e cái soft hiển thị pin ở bên trên với :D
Bạn seach trên diễn đàn với từ khóa ion battery.trên diễn đàn đã có rất nhiều rồi
hoặc bạn thử bản này

Chỉnh sửa cuối: