• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DeviceApplication1.exe

Status
Không mở trả lời sau này.

hiendung

Em không biết phải post câu hỏi vào đâu nên đành post vô đây, nếu lộn mong các mod cho em 1 2 ngày để mọi người giúp cho em. Em mới mua được cái 02 XDA IIi, lần đầu tiên vọc sang dòng này thôi, em gà lắm. Hôm qua em có nghịch trong chuơng trình của nó không may em xóa nhầm cái DeviceApplication1.exe nên 1 số chuơng trình em cài vào máy nó không thể hiển thị lên được nữa. Bây giờ em không biết phải làm như thế nào nữa. Bro nào biết làm như thế nào thì giúp cho em với. Em xin cám ơn mọi người trước vì đã quan tâm tới chủ đề này của em

LuongQuang

Super V.I.P
Các thắc mắc đề nghị bạn post đúng vào khu vực của dòng máy bạn dùng!

O2i thuộc dòng ALPINE. Bạn vào link sau tham khảo hoặc thắc mắc đúng chủ đề:
http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=198

Các file của Rom bạn xóa đi rồi chỉ có các HardReset thôi. Nên backup lại các dữ liệu quan trọng trước khi tiến hành "nghịch" cái gì đó! ;)

Status
Không mở trả lời sau này.