• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Devil Hunter - Game phiêu lưu hấp dẫn :D

JohnyNguyen

Devil Hunter là game hành động hấp dẫn,phiên bản mới,ngôn ngữ "ăng-lê" ,hơn thế nữa,game có hệ thống skill và combo đẹp mắt,quái vật và boss đa dạng :-? Và quan trọng nhất là 4rum mình chưa có nên mới post lên chia sẻ với ae ;;)
Nếu bạn nào đã chơi God of War trên PS2 thì ko thể bỏ qua Devil Hunter bởi game có lỗi chơi rất giống GOD :)) Khỏi nói nhiều,ae xem qua cái ảnh tui test nè :D
Mọi người hãy chơi,cảm nhận và đừng quên click vô nút "Thanks" đẹp đẽ mà 4rum tạo cho ae "chọt" nhé =D>

Àh quên,lấy ý tưởng của người ae LX,ae tham khảo mấy game tui thấy hay nhưng đã tụt xuống sâu của box do dạo này box Game quá hót :( game chưa kịp test đã cũ rồi :(
Outlaw Racing 2011 S60v5 S^3 game đua xe khủng 6,79 Mb
Ridge Racer Drift - Đua xe "lết bánh" cho S60V5
Offscreen Peugeot RCZ Racing v1.00 - lái xe khủng 3,4 Mb :D
GameHouse Inc 7 Wonders xây dựng 7 kì quan thế giới
Cannon Rats - game có lỗi chơi giống Angry Birds :D

Chỉnh sửa cuối:

vomuipmuip

game này có lâu rồi mà
anh phải seach trước chứ
đồ họa thì cũng bt , lốt chơi đơn giản quá , chỉ có 1 skin

JohnyNguyen

game này có lâu rồi mà
anh phải seach trước chứ
đồ họa thì cũng bt , lốt chơi đơn giản quá , chỉ có 1 skin

Hic,search rùi nhưng ko thấy thiệt mà :(( toàn thấy cho hệ điều hành khác thôi :( vừa xem lại rồi,cũng chỉ tìm thấy cho S60v3 thôi :(

vomuipmuip

anh vào google đánh devil hunter x pdaviet
vậy là ra , game đc post từ tháng 7 năm 2010 rồi

NTiolanDatluu

có thể game này cũng có ng post rồi, nhưng cũng 1 lý do nào đó, bài post đó bị xóa hoặc link die!
Nếu bạn chơi rồi thì khỏi down,cũng ko cần pải comment vậy, còn nhiều ng # chưa chơi mà, đừng tạo ác cảm cho ng #! Thân :|

JohnyNguyen

Ừa,cám ơn em nhé :D rõ là a đã tìm rồi nhưng khi chọt vào xem thì đó là game cho S60v3 mà :( ko thấy cho dòng v5 :-?
P/S Hì hì,em này nói dễ nghe vậy mấy bồ trách gì em nó chứ :p ;;) Thanks again :D

JohnyNguyen

bài này mình post rồi http://www.pdaviet.net/showthread.php?95798-2-game-Hunter-cho-S60v5&highlight=hai+game+hunter ,ko có chuyện link die hay topic bị del. Search kĩ trước khi post bài
người ta bảo có post rồi mà sao các bác khó chịu thế? nhắc nhở như vậy là đúng sao ko tiếp thu còn mắng người ta?

Thanks bồ nhé :D hì hì,tui có search rồi nhưng ko tìm được nên mới post chứ tui ko post trùng làm gì ae lại ý kiến,tui nhờ Mod lock topic lại ngay rồi cho ae khỏi ý kiến :D Thanks again :D

vomuipmuip

Ừa,cám ơn em nhé :D rõ là a đã tìm rồi nhưng khi chọt vào xem thì đó là game cho S60v3 mà :( ko thấy cho dòng v5 :-?
P/S Hì hì,em này nói dễ nghe vậy mấy bồ trách gì em nó chứ :p ;;) Thanks again :D

bài này mình post rồi http://www.pdaviet.net/showthread.php?95798-2-game-Hunter-cho-S60v5&highlight=hai+game+hunter ,ko có chuyện link die hay topic bị del. Search kĩ trước khi post bài
người ta bảo có post rồi mà sao các bác khó chịu thế? nhắc nhở như vậy là đúng sao ko tiếp thu còn mắng người ta?

cám ơn 2 anh nói đỡ hộ em
giờ em đọc lại em cũng thấy mình nói vậy là không đc
cám ơn anh b0m_lx và chị NTiolanDatluu lần sau em sẽ chú ý hơn

b0m_lx

không có gì :D
rảnh ghé qua ủng hộ nhóm bọn mình nha :d

NTiolanDatluu

hoan nghênh em tham gia 4rum, em mới tham gia ngày hôm qua mà bài viết đã lên 52 rồi, có tiềm năng tham gia nhóm S đấy :p