• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Diamond bị đen màn hình

phanvan

máy mình đang xài , tự dưng bị đen màn hình.
lúc có lúc ko .
nhờ anh em cứu giúp
thanks

dangvanfacebook

Theo - tranh treo tường - Bên cạnh tác dụng chính là làm đẹp, che tội lỗi cho tường nhà, giấy dán tường còn có những công dụng đặc biệt mà chỉ cần một chút sáng tạo của bạn là đã khiến không gian, các vật dụng trở thành độc đáo, bắt mắt.

1. Dán trần nhàNếu cách làm đẹp trần nhà truyền thống là dùng sơn tường và đèn chùm, thì nay, bạn có thể khiến trần nhà lung linh hơn chỉ với giấy dán tường. Có thể sử dụng giấy dán cùng tone với màu sơn tường, đồ nội thất, hoặc đặc biệt hơn, trần nhà khác màu cũng là một nét phá cách tương phản ấn tượng.
2. Dán mặt trong tủ trưng bàyNhững nước sơn gỗ tẻ nhạt hoàn toàn có thể bị thay thế bằng giấy dán tường. Tủ trưng bày do có diện tích nhỏ nên bạn có thể tận dụng giấy sau khi đã dán tường, vừa không lãng phí lại vừa đẹp. Chú ý dán khéo léo# ở các mép tủ để giấy không bị bong nhé!
3. Dán mặt trong tủ sách - tranh dán tườngNếu bạn là người thương thích sách vở và đã sắm cho mình một chiếc giá sách nhưng bạn đang cảm thấy chúng quá đơn điệu, thì một tí hoa văn của giấy dán tường sẽ vừa giúp làm đẹp tủ sách, vừa khiến căn phòng thêm hấp dẫn đấy.
4. Làm điệu tủ trang sứcVới những cô nàng ưa điệu đà, tủ trang sức là nơi chứa đựng những món đồ, phụ kiện xinh xẻo. Bạn có thể chọn lọc giấy dán tường màu đáng yêu để hô biến tủ trang sức của mình. Trong bức ảnh dưới, họa tiết hồng nhạt trên nên trắng thực sự đã khiến cho chiếc tủ của bạn như mới và đẹp hơn nhiều lần so với tủ cũ.
5. Làm khung giấy trang hoàngTường nhà phòng khách là vị trí mà bạn cần lưu ý trang trí để làm đẹp cho không gian. Thay vì sử dụng khung tranh hay đồ trang trí thường nhật, bạn có thể thay bằng các mẫu giấy dán hoa văn được đóng khung và tạo nên một bức tường đầy nghệ thuật. Cách làm này rất đơn giản, không tốn nhiều phí tổn lại rất đẹp.
6. trang trí mặt bànNgày cả với một chiếc bàn cũ thì việc sử dụng giấy dán tường trang hoàng mặt bàn cũng có thể sẽ khiến bạn bỏ ý định sắm một chiếc bàn mới vì nó quá đẹp và khác lạ. Bạn có thể phối hợp sơn lại các chân bàn để tạo sự mới mẻ nhé!
7. Trang điểm cho mặt ghếChiếc ghế gỗ nhà bạn có thể trở nên ấn tượng hơn với phần mặt ghế và tựa lưng được bọc bằng giấy dán tường. Tính năng chống thấm, chống xước và công nghệ phủ vynil bề mặt của giấy dán tường sẽ khiến bạn không lo âu giấy bị hỏng nhé!