• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Diamond Edition - 19900] luca16thebig - v1.0 WWE: WM6.1 Pro by luca16thebig

anhhung81

Làm sao unlock the extended Rom được các bác ơi, mình chạy file UNI_unlock_extended Rom sau đó khởi động lại thì thấy trong đó toàn là các thư mục lạ, xóa và copy vào đều ko được. Phải làm sao đây? Help

LuongQuang

Super V.I.P
Làm sao unlock the extended Rom được các bác ơi, mình chạy file UNI_unlock_extended Rom sau đó khởi động lại thì thấy trong đó toàn là các thư mục lạ, xóa và copy vào đều ko được. Phải làm sao đây? Help

Mình chưa test bản này nên không chắc có hay bị lỗi ExtRom như của Tomal hay không! Hoặc bạn chỉ Unhide chứ chưa Unlock ExtROM! :-?

Bạn tải bản ExtRom "trắng" của Tomal về rồi up riêng nó sẽ xóa được hết nhé!

Mã:
http://vidmes.com/xda/Uni/ROMs/Tomal/Tomal_ExtROM.rar

Chúc vui! :D

0909393007

Bác nào làm ơn upload cái Version 1.5 web khác được hem? Rapidshare sao mình download 3 ngày chưa được :((.

---------------

Ai có lòng tốt cám ơn nhiều nhiều ;;);;);;)

rosahong

sao em dùng bản này thì camera bị lỗi vậy anh?
nó báo:'' The file 'Camera' cannot be opened. Either it is not signed with a trusted certificate, or one of its components cannot be found. If the problem persists, try reinstalling ỏ restoring this file"
e hơi dở Eng, mấy anh chỉ dùm em