• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DiamondBeerV2 Bạn có thể thưởng thức 1 ly Bia ngay trên PPC của mình

giacomini

Với soft này trên PPC của bạn sẽ có 1 ly bia với các nhãn hiệu nổi tiếng và bạn có thể uống nó... thật là thú vị. (Chỉ với những PPC có Sensor cảm ứng chuyển động thôi nhe các bạn. Cụ thể là các dòng mới có thể tự xoay màng hình khi ta chuyển động điện thoại)

Video demo: ĐÂY

Link Down: Here

Nếu hay thì nhấn Thanks 1 cái nhe các bạn :D

tonydiep

Bạn ơi, sao không sử dụng được vậy, có cần phải cài thêm NET. framework 3.0 gì không?

Cảm ơn nhiều

babyheo

Hic,xài trên atom bị lỗi!! KO hỉu lỗi ji nữa!! bản rom 6.1 của m2inh có NEt 3.0 mà ta!!

love_rain_2303

Phần mềm này chỉ chạy trên các máy có Sensor cảm ứng thôi (HTC Diamond) , các dòng khác làm sao mà chạy đc !!!!!

giacomini

Chính xác, là chỉ chạy trên các điện thoại có sensor cảm ứng mà dễ nhận biết nhất là các điện thoại có thể tự xoay màng hình khi ta xoay điện thoại. Chúc vui!

demax

Mình cài thử rồi nhưng hình ảnh xấu quá, so với li bia của Iphone thì kém xa nên del luôn.
Cám ơn bạn đã chia sẻ.

tranhai

soft chỉ chạy trên PPC có motion sensor,nghĩa là đời máy phải từ HTC Diamond trở đi,các dòng máy cũ làm gì có,các bạn cài vô ích thôi

Atemis

Active Member

Mình bị gặp lỗi như hình trên,cũng đã copy thử file " libgles_cm.dll " vô windows nhưng vẫn không được.mình đang dùng Ameo

Chỉnh sửa cuối:

volkute

bạn ơi, remove phần mềm này bằng cách nào vậy. Help meeeeee.nó phá banh cái điện thoại của tui rồi, trời oiiiiiiiiiiiiiii.

mrducbao

Hic,xài trên atom bị lỗi!! KO hỉu lỗi ji nữa!! bản rom 6.1 của m2inh có NEt 3.0 mà ta!!

Chia buồn với bạn vì dòng Atom không hỗ trợ công nghệ G-Sensor, nên đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng :(

hta

cái này có phải giống ip ko? Bạn cho vài tấm hình bên ngoài nhé