• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dictator Defense (s60v5 ML)- game hay

ericlee1983

Bảo vệ quê hương quý báu của bạn chống lại những kẻ độc tài gian ác ở các cấp lên tới 40 ! Chống đến 9 loại khác nhau của đối phương, để chiến đấu với các nhà lãnh đạo thế giới như Arnold Steelarms, Linda Skull & những người khác! Cánh tay phải của bạn có một kho tia electrifier, ngọn lửa & nhiều hơn nữa! Hơn nữa, mức độ tiến hóa riêng của người lính của bạn để tạo ra các loại vũ khí chiến đấu cuối cùng

Mã:
http://www.mediafire.com/?myqiino0vqc

mr_dog88

Oạch bác tobe24 làm ơn cho em xin bản full cái....hix xem trên ovi rồi nhưng mà chỉ là bản demo... thanks bác trước nhé

badamgia11

đúng rồi,bản này full rồi.tớ chơi hết rồi nè,có 4 phần.chơi đến phần nobank khó lắm.

Lan_Truong

mình lãnh chon bộ huy chương roi tù cắp dễ đến khó luôn, bây giờ đang săn cho mới trơi mà ko có
chán quá

madienyeu

Banned
Game này chơi phần khó, hấp dẫn ko kém Plant vs Zombie. E có bản Plant vs Zombie tuy 240x320 nhưng hỗ trợ full cảm ứng, resize lên 360x640 không được, đành chơi nhỏ xíu, nhưng cũng hay ^^. Ai biết resize ko?

Khoaaa

Game này chơi phần khó, hấp dẫn ko kém Plant vs Zombie. E có bản Plant vs Zombie tuy 240x320 nhưng hỗ trợ full cảm ứng, resize lên 360x640 không được, đành chơi nhỏ xíu, nhưng cũng hay ^^. Ai biết resize ko?

cho mình cái game plan vs zombie đó đi bạn

jinsk8r

Ko để ý có game này ^^ vậy là giờ có 4 game Tower Defense rồi (tính cả PvZ china resize ^^), toàn game hay cả.