• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Điểm Danh Thành Viên MOBIFUNS.NET

tinh_la_gi

Administrator
Đêm nay vô tình tôi thấy người "anh" mà trước đây từng "khích lệ - động viên" và cũng là người thứ 2 từng được tôi nhắc đến rất nhiều từ khi còn là MF cho đến cả PV .

Lập topic với mục đích điểm danh và ôn lại 1 thời đã xa rồi đã quá xa nhưng nó vẫn còn trong bất cứ ai từng là thành viên của nó .. nó cũng từng là 1 ngôi nhà và rồi.

Các bạn không phải thành viên MF hoặc không biết MF là gì vui lòng không post bài tại đây tránh bị treo nick X-(X-(X-(

Nick MF : tinh_la_gi
Cấp bậc : Mod 7 sao
Cái thời mà tứ trụ còn 1 và Mod 7 sao chẳng khác gì SMod hay Man giờ :D nhớ lại sao thấy nhớ quá

oanhngo

MOBIFUN.NET : NICK OANHNGO
Cấp bậc : V.I.P Member :-?
Nhớ lần đầu tiên đi off gặp TLG ở Quán Câu cá Thu Nga Thanh Đa đó còn nhớ ko ? \-/:D

Hùi MF mỗi lần off hay ăn thịt chó :)) haaaaaaaaa
Ăn Thỏ nướng ở quán BẢY NỞ ... hiiiiiiiiiiii
Nhờ MF wen được Anh Tiến ,BatKid , AnhTu, KAWA ......

tinh_la_gi

Administrator
Nhớ lần đầu tiên đi off gặp TLG ở Quán Câu cá Thu Nga Thanh Đa đó còn nhớ ko ? \-/:D

Quán đó thì nhớ ... anh em vào ngồi câu cá nhậu nhẹt mà nó phát cái bài nhạc chế quái chiu gì mà "cảnh sát đến kìa ...." potay cái quán :D

BatKid

Super V.I.P
Nick MF : BatKid
MF vui nhất là offline ^^ ,cũng từ đó sinh ra 1 BatKid pro offline =))

oanhngo

Nick MF : BatKid
MF vui nhất là offline ^^ ,cũng từ đó sinh ra 1 BatKid pro offline =))

BK hùi đó câu được con cá bự ơi là bự lun =)) =)) bự đến nỗi mất lun cái lưỡi câu =)) =)) =))
Tui vẫn còn đoạn "vi đê ô cờ líp" đó way bằng con Exec ! để mai tui lục lại cái PC rùi post lên coi ! zui lắm :)
Quán đó thì nhớ ... anh em vào ngồi câu cá nhậu nhẹt mà nó phát cái bài nhạc chế quái chiu gì mà "cảnh sát đến kìa ...." potay cái quán :D

Đang nhậu nhẹt linh đình tự nhiên cái quán chơi lun bài " Anh em ơi công an đang đến , công an đang đến kìa ....... " =)) =)) tự nhiên lấy lạnh gáy =)) =)) =))

BatKid

Super V.I.P
nhắc vụ câu cá mới tức dễ sợ , làm mất luôn 1 bộ lưỡi câu :((

Hungnokia3300

Well-Known Member
Giờ mới nhìn thấy topic này :D
ID MF: hungnokia3300
cấp bậc: Mod (chả nhớ mấy sao :D )

Anh em MF cũ ngoài bắc vẫn thỉnh thoảng offline nhưng những anh em đó không tham gia PV nữa vì công việc cá nhân.

rickielam

Giờ mới thấy Topic này.
Mình tham gia diễn đàn lúc còn là mobifuns
Lúc trức off mobifuns rất vui. Và nhờ đó mà wen được thêm nhìu bạn.
Ký ức 1 thời...........

PhamDung

Cái này nhớ ơi là nhớ nè, lâu lâu cũng ghé lại quán đó, dạo này có món thỏ quay ngon phết :D

Quên bổ sung, MF là đc mót đơ thì phải :ar!

PhamDung

BK hùi đó câu được con cá bự ơi là bự lun =)) =)) bự đến nỗi mất lun cái lưỡi câu =)) =)) =))
Tui vẫn còn đoạn "vi đê ô cờ líp" đó way bằng con Exec ! để mai tui lục lại cái PC rùi post lên coi ! zui lắm :)

Đang nhậu nhẹt linh đình tự nhiên cái quán chơi lun bài " Anh em ơi công an đang đến , công an đang đến kìa ....... " =)) =)) tự nhiên lấy lạnh gáy =)) =)) =))

nhắc vụ câu cá mới tức dễ sợ , làm mất luôn 1 bộ lưỡi câu :((

Hehe, nhớ luôn vụ này, bộ cần câu mới mua, zô zựt 1 phát đi luôn, rốt cuộc cũng chơi cá mua hehe