• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Điện thoại HP 6925 dở chứng?

huynhthai

Mình đang sài hp6925 mấy hôm nay bị lỗi kh biết sau nửa bình thường kết nói Wifi va Gprs bình thường hà sau giờ nó kh kết nối được nửa.trong startup no chạy mấy cái này còn xóa nó đi thì Bluetooth sài kh được
trong Startup nó chạy những thứ này ne: Gpsctservice, IPAQ Wireless, poutlook, runBT, SSActivate, TimeWizard, TTYsettng, mình heard reset lai thì trong Statup vẩn còn lúc trước vo Startup thì kh có bạn nào biết cách khắc phục chỉ mình với.mấy ôm nay vo wifi kh được voi GPRS tức quá hà mấy ngày trước thì được.lúc mở WIFI vẩn nhận nhưng kh lên mạng được mở trang wed thi no chay chúc roi nó báo phải coi lai trong muc cài đặt.bạn nào biết chỉ mình với

PhamQuang

Manager
Mình đang sài hp6925 mấy hôm nay bị lỗi kh biết sau nửa bình thường kết nói Wifi va Gprs bình thường hà sau giờ nó kh kết nối được nửa.trong startup no chạy mấy cái này còn xóa nó đi thì Bluetooth sài kh được
trong Startup nó chạy những thứ này ne: Gpsctservice, IPAQ Wireless, poutlook, runBT, SSActivate, TimeWizard, TTYsettng, mình heard reset lai thì trong Statup vẩn còn lúc trước vo Startup thì kh có bạn nào biết cách khắc phục chỉ mình với.mấy ôm nay vo wifi kh được voi GPRS tức quá hà mấy ngày trước thì được.lúc mở WIFI vẩn nhận nhưng kh lên mạng được mở trang wed thi no chay chúc roi nó báo phải coi lai trong muc cài đặt.bạn nào biết chỉ mình với

Cách tốt nhất tạm thời vẫn là HR lại máy xem sao.
Nếu hoạt động tốt thì không sao, nếu không hãy nghĩ tới chuyện Up lại ROM hoặc khám bệnh các phần cứng sau.

huynhthai

HR lại rồi nhưng vẩn vậy nó vẩn chạy những thứ đó trong Startup.bạn có Rom góc kh cho mình đi.có thể sẽ úp rom lại.