• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Điện thoại không vào được Menu nữa, làm sao đây các bác ???

Status
Không mở trả lời sau này.

leetran72

Điện thoại của em tự dưng dạo ni không còn vào được menu chính của máy nữa:-??. Em toàn phải vào phần mềm qua Jbak taskman hoặc VHome thôi:(. Có ai biết nghuyên nhân của vẫn đề này ko. Em nghi là do lỗi của fw mà em mới up nhưng ko chắc lắm. Ra Care thì em sợ bị mở máy lắm:(. Giúp em với!

TomRyan8891_2009

format 4 ngón thử xem sao nha bạn , bạn lại không nói rõ bạn đang xài Model gì nên chỉ có thể hướng dẫn như vậy ....

fuu_fuu

Điện thoại của em tự dưng dạo ni không còn vào được menu chính của máy nữa:-??. Em toàn phải vào phần mềm qua Jbak taskman hoặc VHome thôi:(. Có ai biết nghuyên nhân của vẫn đề này ko. Em nghi là do lỗi của fw mà em mới up nhưng ko chắc lắm. Ra Care thì em sợ bị mở máy lắm:(. Giúp em với!

uhm, bạn nên format 4 ngón lại đi... nếu vận không dc thì chạy lại fw, trên dd mình có hướng dẫn hết, tội j đem ra care chi cho nó chặt chém.. chịu khó mò đi bạn, đc rồi lại thương đt hơn ^^.Chúc may mắn:)

leetran72

4 ngón 5 ngón chi em cũng thử cả rồi. Em giờ hoang mang lắm. Các bác xem có nên hạ Version để thử ko ạ. Máy em là con Nokia 6120 RM-243. Ver 7.10 (Latest)

DarkDeViL0108

4 ngón 5 ngón chi em cũng thử cả rồi. Em giờ hoang mang lắm. Các bác xem có nên hạ Version để thử ko ạ. Máy em là con Nokia 6120 RM-243. Ver 7.10 (Latest)

Thế bác kiểm tra cái nút Menu chưa? Nhỡ đâu cái nút đấy nó đòi tiền thì sao?:p

habaolinh

Super V.I.P
Bạn bỏ thẻ nhớ ra rồi 4mat hoặc chạy lại FW xem có bị tiếp ko, nếu vẫn bị thì kiểm tra lại bo bàn phím nhé.

fuu_fuu

chạy lại fw đó thử đi, hạ làm j bác, thử đi nha

tienluat

Gap van de voi web browers cua n82. Tinh hinh la cai may cua em tu luc format (dung *#7370#) thi cai web mac dinh cua may cu vao trang web nao la bi thoat khoi ung dung web luon. Co ai bi nhu minh ko vay. Co ai biet giup minh voi. Boi vi rat nhieu thu can dung den web mac dinh cua may moi lam duoc (dang nhap ovi, flicks...). Post by mobile!

datvietdatviet

Mình thì tự nhiên không thấy mục data /E đâu.nhưng vào xplore vẩn thấy.ai giúp mình với

MinhThang

Manager

Thành viên cấp 4 mà khi thắc mắc không biết máy mình dùng là máy gì và bài phải post vào đâu?

Status
Không mở trả lời sau này.