• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Điện thoại truyền hình 1.00

mathanh

Yêu cầu điện thoại phải hack phone và chép vào ô C

bản này mình tách ra từ FW31 của 5800 trước đây, mình đã thử đóng gói lại để cài nhưng không được,nên chỉ có chép vô thui

không có phục kiện truyền hình để thử nên chỉ chụp được hình như vậy thui, cố gắng lắm rồi

tải tại đây

Chỉnh sửa cuối:

galabuon

cái này mổi lần update soft đều có nhắc cài đặt, nhưng ko có phần cứng thì cài làm gì ;;)

thechipmunks

cái này có bản cài đặt nhưng ko có cái phụ kiện thu truyền hình thì cũng bằng nhau thôi mà

Kenji1992

Mình xài bản CFW tại đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?90022-Hack-Nokia-5800XM-v50-0-005-bằng-Phoenix
Nhưng sao mình check update không được. Kể cả qua ovi suite cũng vậy. Hay tại bác mod fw cho nó tiêu rồi.

cái này là hack phone mà bạn , bạn vào Box FW có hướng dẫn flash = JAF đó bạn . bạn tập cách flash đi . tất cả bản cook đều có thể cập nhập phần mền , còn OVI thì phụ thuộc vào người cook bản đó

Em nghĩ không cần cài PM này vào máy làm gì cho tốn bộ nhớ. Nếu Pác nào thích xem TV thì 3G đó, dùng ok lại đang thịnh hành...\-/

nvhungtn

cái này là hack phone mà bạn , bạn vào Box FW có hướng dẫn flash = JAF đó bạn . bạn tập cách flash đi . tất cả bản cook đều có thể cập nhập phần mền , còn OVI thì phụ thuộc vào người cook bản đó

Em Flash bằng Phoenix mà. Không có đồ nên không flash bằng JAF được. Ý em muốn nói tới bản cook fw ở trong bài đó cơ (mượn của anh Panraj ý). Em không update được gì cả.
PS: Tiện thể cho em hỏi bác có bản RM-356_50.0.005_026_000_U01.uda.fpsx phiên bản C03 mà tích hợp Rom patcher không vậy?