• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Điều khiển PC từ PPC

dana2007

copy xong các file đính kèm vào pc và ppc rồi gõ vào ô đăng ký với 6 số bất kỳ 123456 chẵng hạn
enjoy

NguyenQuang

Super V.I.P
Để thực sự hướng dẫn mọi người cùng sử dụng nhất là các newbe, Tốt nhất chủ topic có thể chọn phần mềm mà kinh nghiệm sử dụng của mình cho là ổn nhất và hướng dẫn cụ thể từng bước một bằng hình ảnh ( Chụp qua màn hình)như thế sẽ tiết kiệm thời gian cho cộng đòng và thực sự là một nghiên cứu có ích, phương pháp làm việc như vậy sẽ tạo ra sự khác biệt của PDAViet với các diễn đàn khác. Mong các bạn quan tâm chia sẻ:))

thienvu533

Chào bạn 30000!
Mình dùng máy tính cty và thường xuyên ra ngoài! mình dùng Z2 để điều khiển pc từ PPC. nếu trong công ty, dùng mạng WIFI thì ok. nhưng mình muốn khi ra ngoài vẫn có thể điều khỉên được máy tính của mình trong cty. mình đã xem video hướng dẫn của bạn và đã làm y chang. nhưng mình vẫn không kết nối được. Hình như bạn nói rằng không cần can thiệp vào router của cty (mình không có quyền). nhưng trong video đó mình thấy bạn vẫn can thiệp vào router. Có thể chỉ cho mình 1 chút nữa đwocj ko?