• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Digitalfootmark.Lock Screen.v0.19(4524).s60v3v5^3 Khóa màn hình với giao diện đẹp

Dragon459

Manager
Digitalfootmark.Lock Screen.v0.19(4524).s60v3v5^3
Khóa màn hình với giao diện đẹp
[08-03-2012]

Hôm nay Digitalfootmark lại cập nhật bản Lock Screen.v0.19(4524) và phiên bản full được mua và chia sẻ bởi sitolupion.
Xin gửi lời cảm ơn tới sitolupion
Phiên bản này chỉ là cải thiện tốc độ mở khóa nhanh hơn so với phiên bản trước mà thôi.
Lưu ý: các ae nên tắt trình khóa máy tap to lock đi để tránh xung đột khi dùng phần mềm khóa máy này.*

Hình ảnh phần mềm

535acc1e8037c4e7ad6f9dbaabe401f3_41770588.superscreenshotx60078.jpg

Link download
Digitalfootmark.Lock Screen.v0.19(4524).s60v3v5^3

dathat

Member
Trách chi phiên bản trước mình không tắt nên cảm gíac dùg không ổn định

I

imme88

Guest
mình vào kill me mà không biết cái nào là tap to unlock để tắt :|

Dragon459

Manager
Nhưng ai chưa biết tắt thì chú ý nhé. tắt cái popupclock trong tap [A] đi là được. nếu tắt nhầm các mục hệ thống có thể gây reset máy.

ace_hp7

Active Member
bổ quả sung thêm là muốn dùng lại tap2lock hay swipe to locker thì vào [E] chọn popupclock ,option / run agian nhé :D

dekisugi17

Sao mình dùng tắt cái popupclock rồi nhưng để sau 30s, đèn tắt, bấm nút trắng nóa vẫn hiện bảng khóa mặc định.

Em tắt cái popupclock nhưng nóa lại chạy qua tab "unsure", tắt hoài hok dc. Phải làm sao đây?

Lưu ý : Bài viết của cùng 1 mem phải được viết chung vào 1 bài

Last edited by a moderator:

Dragon459

Manager
Tắt cái popupclock là cái tap to lock bị ngừng hoạt động rồi mà. trừ phi là khởi động lại máy hoặc làm như ace nói thì nó tự khởi động - hoặc hoạt động trở lại

I

imme88

Guest
cho mình hỏi là mình cài cái này vào x6, chạy tốt nhưng cứ mỗi lần mở khóa là màn hình tối dần rồi tắt luôn, phải nhắn menu màn hình mới mở lại, có cách nào khắc phục ko :-/