• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Digitalfootmark LockScreen v0.19(4623) S60v5^3 - Phiên bản nâng cấp đáng giá

Dragon459

Manager
Digitalfootmark LockScreen v0.19(4623) S60v5^3
Phiên bản cập nhật với nhiều nâng cấp đáng giá
Retail by sitolupion

Sau nhiều lần cập nhật với những chức năng không được cải thiện nhiều thì ở phiên bản này có thể nói là phiên bản mang lại nhưng nâng cấp đáng để sử dụng
Chức năng vốn có của nó thì mình mạn phép bỏ qua.
Chỉ giới thiệu về những chức năng "đáng giá" ở phiên bản nâng cấp này thôi
- Phiên bản này gần như đã đè lên được trình mở khóa tap to unlock mặc định
- Tuy nhiên đó chưa phải là tất cả :D.Phiên bản này còn mang đến thêm các kiểu mở khóa mới (bản thân mình rất thích)Đó chính là các kiểu mở khóa theo dạng trượt như của WP7 mà bạn có thể chọn chể độ trượt từ trái sang, từ phải sang, hoặc từ dưới lên
Rất tuyệt đúng k nào.
Hạn chế còn tồn tại: Tuy trượt mở khóa vẫn còn chưa được mượt mà cho lắm và bạn phải vuốt hơi cao lên 1 chút nhưng đây là 1 phiên bản đáng để nâng cấp ngay và hãy chờ đợi các phiên bản tiếp theo của ứng dụng này.\-/

Hình ảnh phần mềm
d1b926712c8e6df7beca0cf077282729_45891355.superscreenshot0134.jpg
e8b74f8cc70389c939bb87e292a5c2d9_45891360.superscreenshot0133.jpg

Link download

Digitalfootmark LockScreen v0.19(4623) S60v5^3

Khoaaaa

Active Member
Wòw,đẹp,dạo này chay app lock,ae ko ai cmn gì à,cho cái củm nhợn đi chớ

hoanglangtu83

minh cai nhung khi khoa may no van hien nen man hinh ko tat di nhu phien ban truoc,giong nhu kieu den leb van sang man hinh ko tat di,minh go bo va cai lai phien ban v019[4595]thi khi khoa may man hinh van tat binh thuong,du cach khoa ca 2 phien ban minh de giong nhau,khong biet co ai bi nhu vay khong?

Vui lòng viết tiếng việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Các bài viết không dấu về sau sẽ bị xóa bỏ mà k cần báo trước

Last edited by a moderator:

thecong260282

mình cũng thế , sau khi khóa mà nó không tắt màn hình, cứ như thế tốn pin lắm,bỏ đi hơi tiếc vì có kiểu mở khóa giống n9

Dragon459

Manager
minh cai nhung khi khoa may no van hien nen man hinh ko tat di nhu phien ban truoc,giong nhu kieu den leb van sang man hinh ko tat di,minh go bo va cai lai phien ban v019[4595]thi khi khoa may man hinh van tat binh thuong,du cach khoa ca 2 phien ban minh de giong nhau,khong biet co ai bi nhu vay khong?
mình cũng thế , sau khi khóa mà nó không tắt màn hình, cứ như thế tốn pin lắm,bỏ đi hơi tiếc vì có kiểu mở khóa giống n9
Vấn đề màn hình khóa mà k tắt thì hãy thử xem lại cài đặt thời gian khóa phím và cài đặt thời gian sáng màn hình xem sao.

coilouis1993

vãi lều cái ứng dụng này. em cái nó xong gỡ ra giờ ấn phím trắng k hiện màn hình lên nữa. phải mở bằng nút gạt :( pro nào sửa giúp em với

hieuna

vãi lều cái ứng dụng này. em cái nó xong gỡ ra giờ ấn phím trắng k hiện màn hình lên nữa. phải mở bằng nút gạt :( pro nào sửa giúp em với
Mình gỡ ra vẫn ấn phím trắng bình thường. Bạn restart lại máy xem được không.

hdgv

Sau khi dùng thử, gỡ bỏ, máy hơi đơ tí nhưng restart lại là ok. Nói chung, theo đánh giá cá nhân không thích dùng các soft unlock, dùng cái mặc định thấy ổn rồi.

duc143

Mình dùng X6 đã CFW, cài cái bản trước mấy lần toàn bị đơ, phải gỡ ra. Chả biết bản này có hơn không, nghe anh em nói cũng chả muốn cài :D

Mình đã dùng tất cả các soft khóa mặc định rồi, chỉ có dùng Smartphoneware Best ScreenLocker là ổn định nhất, ngon nhất với dòng máy đã CFW, thay thế hơn hẳn các kiểu khóa mặc định :D

http://www.smartphoneware.com/screenlocker-for-s60-5th-edition-product.php

vãi lều cái ứng dụng này. em cái nó xong gỡ ra giờ ấn phím trắng k hiện màn hình lên nữa. phải mở bằng nút gạt pro nào sửa giúp em với

Giống hệt mình ở các bản trước kia :D

Chỉnh sửa cuối:

nokia5233

Cho mình hỏi,mình thấy pm này rất hay nhưng mà khi khóa máy rồi,cái màn hình khóa nó cứ hiện trơ ra ko chịu tắt đi,để thế rất tốn điện,ai biết cách tắt ko?

yamoto08

Cho mình hỏi,mình thấy pm này rất hay nhưng mà khi khóa máy rồi,cái màn hình khóa nó cứ hiện trơ ra ko chịu tắt đi,để thế rất tốn điện,ai biết cách tắt ko?

Mình không nhớ chính xác nhưng bạn vào cái tùy chọn đâu tiên, chỉ để dấu tích ở cái trên cùng thì khóa xong sẽ không sáng màn hinh nữa. Config xong nhớ ok nhà, đừng ấn thoát sẽ không được đâu.

babykid

cài xong khởi động lên xài sao không ấn phím trắng đc, bấm phím menu để mở khóa nó cứ trơ trơ, phải ấn phím nguồn mới chịu, vậy là sao ???? pro giải đáp dùm ???

duc143

cài xong khởi động lên xài sao không ấn phím trắng đc, bấm phím menu để mở khóa nó cứ trơ trơ, phải ấn phím nguồn mới chịu, vậy là sao ???? pro giải đáp dùm ???

Mình cũng bị y như trước, máy bạn đã CFW rồi đúng ko?? Hầu như máy đã CFW đều gặp những vấn đề này...