• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dingoo 7Days Salvation v0.01 SymbianOS9.1 Full (+Patcher) by DzungKTS (27,7Mb)!

dung1291985

Dingoo 7Days Salvation v0.01 SymbianOS9.1 Full (Active SMS ver.) by DzungKTS

★ Chú ý: Phiên bản này được tung ra hoàn toàn bí mật, chỉ cho người Trung Quốc, với việc active game bằng 9 tin nhắn, có giá khoảng 18 Nhân Dân Tệ, nhưng với patch của mình bạn có thể chơi liên tục mà game ko hỏi gửi tin nhắn nữa, nếu ko an tâm các bạn có thể để chế độ OFFLINE MODE khi chơi..^^ enjoy!

THE GAME's CHINESE LANGUAGE BUT PLAYABLE, DON'T WORRIES

I have to admit that this AVG game is the greatest mobile game ever in the s60 platform!

7 Days is developed with a software rendering engine, Soft3D. The game can run perfectly without any hardware support, so it should support most of the mobile phones in the market.

7 Days is completely real-time rendered, so what you see in the video are all real-time 3D scenes, we didn't include any CG clips.
Soft3D is a cross-platform game engine, so 7 Days can easily support many different platforms such as symbian, brew, wince, etc.
For the high-end mobile phones, it's possible to add hardware accelerations, and the visual effects will be improved to an extremely high level.

7 Days is a 3D adventure game about a famous horror novelist, Salvator Ken, who is 30 years old, quite dissocial. He used to lock himself in his villa and think about his novel alone. One day, something strange happened, he was trapped in his house! He can‘t escape! Is it just a dream? If it is, when could he wake up?
7 Days tells a story about what happened to Ken in these days. In the game, the player's choice and interaction may affect the following events. It's a game quite worth thinking, but for the light users, the fine graphics, vivid sounds, and interesting puzzles will also bring them a great fun!

About the game system
·Puzzles
Some puzzles require immediate decision and action, some other puzzles may be vital for the whole story.

·Battles
You can fight with the primary weapon, but sometimes using the helpful items is a better choice.

·Hidings
You may find some hiding places in the game, they are quite
useful for escaping from the strong bosses, which should be a very exciting experience.

·Traps
Traps may make damage to player, but you can also use them to stop the enemies, or defeat them.

Một trò 3D Kinh dị, nhập vai, thêm tí gọi là hành động ^^! khá hay và âm thanh sống động bởi tiếng đóng cửa cót két, tiếng bước chân, khóc của ma..., tiếng gió, nước...! Đôi khi giật bắn người từ cửa sổ bởi 1 nhánh cây :-S và dựng tóc gáy bằng 1 âm thanh rùng rơn...! Hay nhìn kỉ sẽ thấy tấm màn cửa bay vì gió, phản chiếu bởi mặt trời...! và tiếng rỉ nước...!
Đây là 1 game khá hay nên bỏ qua sẽ tiếc đứt ruột

Ngày 1 mình đi lang thang khắp căn biệt thự bí ẩn này để tìm đường ra nhưng sau đó bị nát óc với các căn phòng chằng chịt như mạng nhện, và các tầng 1, 2...! nhưng vẫn cố mở Map ra xem đi tới đâu và nhớ...!

Sau đó cuối cùng hết đường và bị 1 chất độc màu xanh lan tỏa các phòng, thì nhân vật Ken chúng ta bị ngộp thở vì chất độc xanh...! Ho sặc suạ...! Nếu bạn kh chạy về căn phòng đọc sách và mở cửa nhanh để tẩu... thì sẽ bị Danger...! lúc đó chỉ có die ..............!

Sau cơn mê đau đầu ngủ say ngày 1 bạn đã qua ngày 2..... và......

Ngày 2 thì bắt đầu gặp ma nhiều hơn... đối đầu...!
Chân bạn bị mắc kẹt ở giữa đường ray xe lửa và đoàn tàu đang chạy tới..? Trong game có rất nhiều tình huống bất ngờ khiến người chơi phải giật mình, khuyến cáo nên bật âm thanh lớn khi chơi, bạn sẽ có cảm giác thật hơn, tuy là tiếng Trung nhưng vẫn có thể chơi tốt được, chỉ cần mày mò xíu là được, ai mắc ở đoạn nào có thể post lên mình hướng dẫn cho :D

Muốn save game các bạn tìm 1 cái máy đánh chữ nằm 1 trong các căn phòng sẽ save đc, vd như ở ngày thứ nhất trong game...!
Trên đường đi các bạn chú ý nhặt tất cả các thứ nhé có thông tin, đồ vật, vật dụng, đôi khi chúng phải kết hợp với nhau thành vật dụng hữu ích như nối dài cây gậy, chìa khóa và cái hộp mở ra cái bánh xe, bật lửa và cái bình ga nhỏ kết hợp lại thành bật lửa hoạt động đc, để đốt đám cỏ khô lấy ra 1 mảng bàn cờ nằm kẹt trong đó ....

Còn lại các ngày 2, 3, 4, 5, 6, 7...! dành cho các bạn cùng nhau thử thách, khám phá và thảo luận nhé...!
Chuyện gì sẽ xảy ra...!? trong các ngày tới cho đến khi đủ 7 ngày...!?

Bản này bạn phải chiến đấu với trùm cuối cùng, Save và load tốt, hãy chơi nhé!

Xem thêm vài video về trò này, xem cho thích ^^!

http://www.youtube.com/watch?v=AZp4OF_n5T4
http://www.youtube.com/watch?v=w8F-BHh4HRc
http://www.youtube.com/watch?v=EVobAzdmB70
http://www.youtube.com/watch?v=Wq0b2NI3pWk

DOWNLOAD
Mã:
http://www.mediafire.com/?uhdjz2tmdhj
http://www.4shared.com/file/227357124/9aabb8ae/Dingoo_7Days_Salvation_v001_Sy.html
Patcher
Mã:
http://www.4shared.com/file/227477045/ddf12651/_2__7Days_Patcher_Unsigned_by_.html

Chỉnh sửa cuối:

backbedboy

có bản E full thì tuyệt rồi , có lẽ chơi sẽ có ý nghĩa và hay hơn là nhìn những dòng chữ Tàu vô cảm

Xgamex

Choi ma mo tung thu 1 that su rat la chan :( CN ki-bo vai chi lam game cho ho choi ma thui.Tro nay minh thay rat hay neu co ban EN full thi co le se do mat time hon ly do rao can ngon ngu vi may ai biet tieng CN woai di :D Posted via Mobile Device

boyvodanh

Bac Dung co the up Patcher thanh file zip hoac up truc tiep len dd duoc ko.Minh ko dow duoc file rar bang Mobile.Tk

giangvungtau

sao cái patch mình cài ko được nhỉi??có ai giống mình ko??cài vào tự động cancel.máy nokia 6710 navigator

giangvungtau

bạn nhấn trên cùng bên tay phải,chọn dòng cuối cùng,vào trong thấy có 5 dòng bạn chọn dòng thứ 4 nhé

bản này được English thì hay biết mâý
mà cái patch là do pác viết ra hay đi trộm bên mâý 4rum nước ngoài vậy ?

kykiske79

Game này hình như ông phá đảo rồi mà đúng kô z01222282682? Chính là bản cũ đó làm sao mà khác đc. Lật về trước thì có 2,3 topic 7days liền.

z01222282682

nếu là bản cũ thì hình như tôi có cách không phải tốn 1 SMS hay patcher nào cả,nếu ai muốn chơi thì để mình cài lại game rồi hứong dẫn cho,

dung1291985

bản này được English thì hay biết mâý
mà cái patch là do pác viết ra hay đi trộm bên mâý 4rum nước ngoài vậy ?
Ko có English đâu bạn a,.. patch này của mình, bên nước ngoài cũng là mình post mà ra, trộm của ai đây, bạn dùng từ ngữ hay hơn tý đi nhé ??? Chính trò 7Days này mình là người đầu tiên rinh bên forum TQ về mà!
cho hỏi, bản này giống như bản lúc trước không vậy?:D
Theo mình biết thì chẳng giống bản trước nào đâu,cũng có 1 bản full nhưng khi vô nó bắt active luôn qua mạng, ko chơi đc đâu... nếu có bản giống thế này post thì bạn cho mình link xem ?
minh cài patch rồi nhưng nó vẫn gửi tin nhắn giờ làm sao
cài patch sai vị trí, game cài 1 nơi, patch 1 nơi thì ko đc, mình đã test trên rất nhiều máy, ko có vụ vẫn gửi tin, bạn kiểm tra lại nhé, mà ko thì bạn cứ đồng ý gửi tin đi, để chế độ offline, rồi ra xóa hết tin đang chờ gửi đi!
Game này hình như ông phá đảo rồi mà đúng kô z01222282682? Chính là bản cũ đó làm sao mà khác đc. Lật về trước thì có 2,3 topic 7days liền.
z01222282682 phá đảo rồi à, ghê thật, cho mình hỏi ngày thứ 7 có 2 kết thúc, 1 cái kết thúc ngắn và ko có hậu, còn kết thúc kia thì hay hơn, nhưng làm thế nào mở tủ lấy khẩu súng vậy?
nếu là bản cũ thì hình như tôi có cách không phải tốn 1 SMS hay patcher nào cả,nếu ai muốn chơi thì để mình cài lại game rồi hứong dẫn cho,
Có cách nào thì share luôn cho anh em đi bạn?