• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DivX_Player_V0.83

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
DivX_Player phiên bàn 0.83 hoàn toàn miễn phí
Được đánh giá khá cao về chất lượng hình ảnh khi xem phim AVI
TLG xin giới thiệu với toàn thề anh em pdaviet phiên bản TIẾNG VIỆT đã được Việt Hoá khá lâu và chỉ chờ ngày pdaviet “chào đời” là cung cấp đến với anh em

DivX_Player cùng với SmartMovie 3.25 Việt Hoá thì máy của bạn đã hoàn toàn có thể chơi các file AVI mới nhiều cách nhìn khác nhau rồi

Chúc anh em luôn vui với những phần mềm Việt Hoá của TLG

Ấn vào hình để xem kích thước thật

http://www.4shared.com/file/5842717/483a4ec1/divxplayer_tlg_v083.html

passZip: pdaviet.net

Chỉnh sửa cuối:

cfbarca

Active Member
zzzz

@Chú E đang "tu luyện" trong cốc mà sưu tầm - dịch được phần mềm này thì hay wá, xài thằng xong rùi này thì mún vứt quách thằng SM đi cho đỡ vát vả
@@Ồ dịch ra TV trông ko đẹp - í ẹ hơn bản English TLG ui, nhưng cũng Tks nhìu nhé - Chúc vui - phẻ ha

PhamQuang

Manager
@Chú E đang "tu luyện" trong cốc mà sưu tầm - dịch được phần mềm này thì hay wá, xài thằng xong rùi này thì mún vứt quách thằng SM đi cho đỡ vát vả
@@Ồ dịch ra TV trông ko đẹp - í ẹ hơn bản English TLG ui, nhưng cũng Tks nhìu nhé - Chúc vui - phẻ ha

DivX Player là phiên bản Beta, Free, nó sẽ kiểm nghiệm và có lẽ đến v1.0 sẽ là phần mềm thương mại đấy. :D

Nói vứt SM đi cũng chưa hẳn đúng. Dù sao SM là phiên bản dành cho Symbian, được kiểm chứng từ lâu, chất lượng Video khỏi nói, rất khá.
Còn DivXPlayer là thử nghiệm các Codecs cho Symbian nên chất lượng vẫn còn là Beta mà thôi. Hy vọng các bản tiếp theo sẽ Fix tốt hơn, nhất về tiêu chuẩn Video.
Thực ra 2 phần mềm cũng không khác nhiều gì nhau. Ngoại trừ SM thì phải mua. :D

tinh_la_gi

Administrator

Đề nghị đồng chí "quen" này ấn nút Thank kèm theo bài post :p

Vì đó là phiên bản đầu tiên và củng mình phải ngồi vẽ từng font 1 nên các nét chữ sẽ không đẹp bằng như gỏ văn bản rùi .... mõi nét Tiếng Việt là 1 nét vẽ đó ... nếu mà muốn như đánh văn bản thì chắc anh phải chi cho em vài "chay" để đi học thêm 1 khóa "Đồ Họa" đó :D

Tháng 12 tới mòi anh cafe nhé ... ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.