• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dog city Việt Hóa

jimmi_qyu

Dog city​

Một thành phố riêng biệt của loài chó đang gặp rất nhiều khó khăn về mọi mặt, đang cần 1 nhà lãnh đạo (1 ông chủ thực thụ của thành phố). Để đáp lại lời gọi của toàn thể laòi chó trong thành phố 1 chú chó có tên là Bobby đã xuất hiện và đương đầu với mọi thử thách để có thể trở thành 1 ông chủ thực thụ của thành phố này.Hãy giúp đở cho Bobby 1 chú chó thông minh và gan dạ, trở thành ông chủ của thành phố này nha các bạn.

Game thích hợp với tất cả các độ phân giải màn hình. (128*128, 128*160, 176*208, 240*320 .v.v.v.)

chungtom123

Link 4shared of e đâu

e nghe gthjệu naz kết game này oy đấy. A jimmy kiếm dc nhìu game hay thật đấy

jimmi_qyu

Link 4shared of e đâu

e nghe gthjệu naz kết game này oy đấy. A jimmy kiếm dc nhìu game hay thật đấy

Hehehe mình đã nói rồi àm chuntom, mình có nhiều game đã việt hóa lắm, nhưng lười post thôi.
Game này chơi ngon trên C650 (motorola) có sreen size là 128*128. N72 chơi khá mượt. Còn các độ phân giải khác chưa test, nhwung giám bảo đảm C650 của mình chơi được thì máy nào cũng được cả, vì C650 của mình thuộc loại gà nhất có hổ trợ J2ME.