• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đổi Logo trong Menu N95-1st

SieuNooB

Em có thấy mấy cái hình minh họa của themes đề đổi được icon trong Menu, nhưng khi em cài vào máy rùi em thấy mấy cái Icon ở Menu hông có đổi gì hết :-??:O. Mong các bác chỉ em với. Àh. Thêm 1 cái là em muốn cái chổ logo mạng em thay thế (viết chữ) thì làm sao ạ. Mong các Bác chỉ em với. Hix. Thanks các Bác rất nhiều...:((

spiderman_anhvu

Em có thấy mấy cái hình minh họa của themes đề đổi được icon trong Menu, nhưng khi em cài vào máy rùi em thấy mấy cái Icon ở Menu hông có đổi gì hết :-??:O. Mong các bác chỉ em với. Àh. Thêm 1 cái là em muốn cái chổ logo mạng em thay thế (viết chữ) thì làm sao ạ. Mong các Bác chỉ em với. Hix. Thanks các Bác rất nhiều...:((

Đúng là có 1 số theme sau khi cài sẽ thay đổi được icon bạn à, cái này thì nó tự đổi thôi. Không hiểu tại sao máy bạn không đổi !? :-? Hay là bạn thử cài thêm cái bộ theme khác xem thế nào :)

Còn việc thay đổi logo mạng trên diễn đàn đã có nói rồi đấy, dùng 1 soft tên là Oplogo bạn à, link đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=37202&highlight=%C4%91%E1%BB%95i+logo+m%E1%BA%A1ng

p/s: Lần sau bạn nhớ search trước khi post nhé :)

Kojiro

Super V.I.P

Để đổi được icon của theme thì bạn phải tắt chức năng Animation của theme đi. Vào Menu (giao diện chính), chọn Options/Icon animation/Off là xong.

lamnt0702

Để đổi được icon của theme thì bạn phải tắt chức năng Animation của theme đi. Vào Menu (giao diện chính), chọn Options/Icon animation/Off là xong.

Đôi khi có những folder như music vẫn ko thể đổi được anh ạ :D Dù đã tắt Animation,các folder khác đều đổi nhưng riêng folder Music thì ko thay đồi j :D