• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đổi tên cho ứng dụng!

tuanlong1706

Có bạn nào biết cách đổi tên các ứng dụng cho điện thoại di động không.Xin bày mình với. Mình đang sử dụng Nokia 7610. Mình có chương trình renamer nhưng ko hiểu sao cứ chạy là máy lại bị restar.Mình cảm ơn trước nhé!

Kojiro

Super V.I.P
Có bạn nào biết cách đổi tên các ứng dụng cho điện thoại di động không.Xin bày mình với. Mình đang sử dụng Nokia 7610. Mình có chương trình renamer nhưng ko hiểu sao cứ chạy là máy lại bị restar.Mình cảm ơn trước nhé!

Trước giờ mình chưa thử rename trực tiếp bao giờ. Chương trình rename mình không biết luôn. Nhưng mình thấy trong chương trình hỗ trợ thay đổi icon các chương trình cài vào máy S60iconwizard có cho phép mình đổi tên các chương trình.

Bạn tham khảo chương trình này tại đây nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=43296