• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đồng hồ báo giờ bằng Tiếng Việt

traihp9001

Well-Known Member
File java giao diện tiếng việt rất dễ sử dụng.báo giờ theo chu kỳ nên cài là 30 phút nhỏ hơn sẽ không chính xác về thời gian báo. lưu ý khi pm hoạt động không nên chỉnh giờ hệ thống.
link : http://www.4shared.com/file/57854077/a6492bb1/dong20ho20biet20noi.html

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Bạn phải có ảnh đính kèm! Bạn cũng cần đọc qui định trước khi post bài!

Sau 24 giờ bạn không sửa bài mình sẽ dell!

traihp9001

Well-Known Member
mình chưa biết post ảnh,bạn hướng dẫn mình với.Có phải up ảnh lên 1host rồi đính vào bài à.

MinhThang

Manager
mình chưa biết post ảnh,bạn hướng dẫn mình với.Có phải up ảnh lên 1host rồi đính vào bài à.

Vào một trang Web khác chuyên cho úp hình ảnh bạn úp vào xong lấy link dẫn đến bài viết bỏ vào mục thêm hình là đuợc thôi mà.

Kojiro

Super V.I.P

Đúng vậy, bạn vào trang www.imageshack.us, chọn up 1 ảnh, chờ chạy sau đó copy cái link trong ô Direct link vào đây hoặc bạn cũng có thể sử dụng chức năng đính kèm file của 4rum.

tanghieu

Có thể đây là pm Pvoiceclock của Mobisoft, cái này có lâu rồi mà, trong forum cũng có rồi. Đọc giờ bằng tiếng việt, tùy theo chế độ bạn đặt bao nhiêu phút, pm sẽ đềm ngườc và báo giờ.

MinhThang

Manager
Đúng là Pm này đã được giới thiệu rồi nhưng không sao,đỡ mất công mọi người tìm.Mình post thêm tấm hình lên mọi người tham khảo nhé:

Link mới:http://www.zshare.net/download/166038247e31f1cd/

Các bạn muốn nó báo chính xác giờ thì cài thời gian báo nhỏ nhất là 30 phút dưới 30 phút nó báo sẽ sai giờ. ở dòng s60 v3 thì đọc rất chuẩn còn s60 v2 thì đọc bị chậm một tí đó là những gì mình biết vì mình đã dùng rồi.Chú ý là khi pm đang chạy không nên chỉnh giờ hệ thống.