• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Doodle Fit - Hot game!!!

phamlehoang

Doodle Fit - một tựa game Hot trên Iphone, AndroiS^3 nay đã chính thức ra mắt phiên bản chạy trên s60v5 =D>=D>=D> Nhiệm vụ của bạn rất đơn giản: sắp xếp phù hợp các khối cho sẵn thành hình dạng nhất định. Kéo các khối vào bên trong và ra bên ngoài để tìm kiếm các cách bố trí sao cho bao phủ toàn bộ hình. Màn chơi hoàn thành khi tất cả các khối đã được sử dụng và không để trống một khoảng không gian nào trong hình. Doodle FIT đảm bảo với bạn - Một khi bạn bắt đầu chơi bạn sẽ không thể dừng lại!

LINK DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

chà,nửa đêm mà vẫn nhiệt tình post bài cho ae thế ..."ngộ" ;;) =D>=D>=D> vote nhiệt tình cho ngộ nhưng chắc cậu ko để ý ko còn nút Thanks àh X_X
phamlehoang nói:
Đừng quên ấn THANKS ae nhé =D>

Chỉnh sửa cuối:

phamlehoang

chà,nửa đêm mà vẫn nhiệt tình post bài cho ae thế ..."ngộ" ;;) =D>=D>=D> vote nhiệt tình chi ngộ nhưng chắc cậu ko để ý ko còn nút Thanks àh X_X

ủa :O lâu không vào nên không để ý :O có chuyện gì vậy bồ :O

jack_hunter97

Bị bọn hacker tấn công nên toàn bộ bài viết về sau ngày 23 tháng 5 bị bấm trong đó mình cấp 4 bị ảnh hương xuống cấp 3 buồn quá

phamlehoang

Bị bọn hacker tấn công nên toàn bộ bài viết về sau ngày 23 tháng 5 bị bấm trong đó mình cấp 4 bị ảnh hương xuống cấp 3 buồn quá

thảo nào mấy bữa trước mình vào 4rum thấy KIS nó báo có virus :| cảm ơn bạn vì đã giải đáp :)

thainguu

gì bọn hacker tấn công diễn đàn hả? hèn gì mất hết thank, với lại bị tụt hạng nữa, hịc hịc