• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Doodle Jump - game lắc tay hay

Jay_Chou

Active Member
Doodle Jump là một trong những tốt nhất và các trò chơi gây nghiện nhất từng được tạo ra cho nền tảng di động. Doodle Bước được phát triển bởi các GameHouse trò chơi phổ biến công ty của nhà xuất bản và vẫn là một ứng dụng hàng đầu trả tiền cho iPhone. Doodle Bước đoạt giải Game hay nhất của năm 2010, trong đó Nokia người hâm mộ đã chọn các ứng dụng chiến thắng bản thân mình. Các trò chơi-chơi tự nó là vô cùng đơn giản kích thước chỉ là ~ 500kb.

Trong Doodle Jump, bạn hướng dẫn một 'Doodler' vì nó nhảy cao hơn và cao hơn trên nền tảng. Chỉ cần nghiêng thiết bị theo hướng thực hiện chuyển Doodler theo cách đó, và bấm trên màn hình để bắn ra đạn, tiêu diệt người ngoài hành tinh. Bạn phải tránh các nền tảng yếu ( là các thanh màu nâu như gần bị đứt ) , lỗ đen và UFO, và nhảy từng mang đến cho bạn nhiều điểm hơn. Nếu bạn rơi xuống, trò chơi của mình hơn, và bạn sẽ thấy mình đang cố gắng để đánh bại kỷ lục trước đó của bạn tất cả các thời gian.

Đây là 1 số hình ảnh em screen lại :)

Chú ý :

Các bác nhớ tắt bàn phím ảo trước khi chơi nhé.

Link Download :

Tại Đây
Bác nào down nhớ thank em động viên phát nhé ;;);;)

Chúc các bác chơi vui vẻ :)

Chỉnh sửa cuối:

nobita2k

chả nhớ mình down cái doodle Jump này từ bao giờ nữa, game này để ngang máy ra chơi thích hơn, hỗ trợ widescreen mà

Jay_Chou

Active Member
chả nhớ mình down cái doodle Jump này từ bao giờ nữa, game này để ngang máy ra chơi thích hơn, hỗ trợ widescreen mà

hỗ trợ cả 2 mà bác. nhưng vẫn tắt bàn phím ảo để khung nó to hơn :) để phím điều hướng vướng lắm. game lắc tay nên không cần phím điều hướng mà.

game này lâu rồi nhưng tìm không ai post nên em post lại :)

nobita2k

game này trên iOS với android có mấy cái scene hay phết, sym^1 hổng có, vừa mua c6 mà h lòng lại hướng tới c7 :(