• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Doodle Jump v2.0

djtrungkien

Doodle Jump v2.0

Một game được cách điệu với bút chì màu trên nên giấy trắng. Bạn phải điều khiển nhân vật nhảy lên từng bậc thang, tránh nhưng quái vật, người ngoài hành tinh và rơi xuông hố. Một game lạ nhưng cũng đáng để nằm trong bộ sưu tập cả bạn.

Hỗ trợ:
WM5-6.5
Mọi màn hình

Phiên bản 2.0:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?ea7xxjn86xx0mfa[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

chaopac

xin báo bác là cài xog k hề đc game như hình minh hoạ mà chỉ đc 1 game java khá xấu và chạy bằng cảm ứng, k có g-sensor. khá là buồn. :(

djtrungkien

xin báo bác là cài xog k hề đc game như hình minh hoạ mà chỉ đc 1 game java khá xấu và chạy bằng cảm ứng, k có g-sensor. khá là buồn. :(

Dung lượng nhỏ đồng nghĩa với đồ họa chưa đẹp lắm, game mới bây giờ toàn game từ Java convert sang thôi!

chaopac

Dung lượng nhỏ đồng nghĩa với đồ họa chưa đẹp lắm, game mới bây giờ toàn game từ Java convert sang thôi!

báo cáo bác là cài lại bản 1.1 thì đc như hình minh hoạ. khá đẹp nhưng k sử dụng g-sensor để chơi đc. chỉ tap qa lại thôi. đồ hoạ hơi bẹt có lẽ là tại khác màn hình (vga). tiếng pháp nên k biết chỉnh làm sao ạh. :D

djtrungkien

báo cáo bác là cài lại bản 1.1 thì đc như hình minh hoạ. khá đẹp nhưng k sử dụng g-sensor để chơi đc. chỉ tap qa lại thôi. đồ hoạ hơi bẹt có lẽ là tại khác màn hình (vga). tiếng pháp nên k biết chỉnh làm sao ạh. :D

Mò cũng ra thôi, game dễ chơi và thay đổi chút ấy mà!

chaopac

Mò cũng ra thôi, game dễ chơi và thay đổi chút ấy mà!

dạ. em mò cũng ra cái chơi bằng g-s rồi. nhưng ngặt mỗi cái là cứ chọn enable cái g-s lên tắt chơi = tap đi thì game bị out. k play đc.:| e nghiền game này lâu lắm r mà k đc chơi bằng g-s cũng hơi tiếc. T.T

djtrungkien

dạ. em mò cũng ra cái chơi bằng g-s rồi. nhưng ngặt mỗi cái là cứ chọn enable cái g-s lên tắt chơi = tap đi thì game bị out. k play đc.:| e nghiền game này lâu lắm r mà k đc chơi bằng g-s cũng hơi tiếc. T.T

Chuyện thường của WM sử dụng G-sensor ấy mà! Chọn bản Rom nào tốt mà chơi!

chaopac

e trc h sài mỗi cái Energy series. nghiền r. sài cái này thấy cũng nhanh...thôi. đành cài doodle lên iTouch chơi đỡ v. :D