• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đột Kích bất lịch sự-v1.00_VI by SymPViet

NGUYENTRANDUNG

Phần mềm bất lịch sự=))
Bắt đầu chương trình có 03 lựa chọn:
+ Bắt đầu: Thử nghiệm tính năng chương trình
+ Liên tục: Đột kích trực tiếp
+ Đột kích: Chọn tính năng này phần mềm tự động chạy ẩn sau 3 giây>>Bắt đầu đột kích bất ngờ:D:D
+ Lựa chọn "Thoát ra" từ trình đơn để thoát khỏi chương trình hoàn toàn.

Lưu ý: Tính năng đột kích ở đây đòi hỏi mật khẩu. Tôi để pass mặc định sẽ là: SymPViet. Về yêu cầu riêng tư các bạn có thể thay đổi pass này trong tập tin: TRAN_DUNG.PYC.

Last edited by a moderator:
Ai đã test cho biết Nội dung pm như thế nào không? tò mò quá mà không có máy để test.:)

Vothien chưa cài thử nhưng mới bung sis ra có 2 tệp Wav. Click vào thì là tiếng thả boom. Ha ha. Kinh, có thể hình dung ra cái nhà cầu ngay trước mặt=))=))=))

BuuPhucCT

Well-Known Member
ha. Thì ra là PM tạo ra tiếng động kỳ lạ. Cái này dùng để phá người khác chắc là đã lắm:))

DreamLand

Ai đã test cho biết Nội dung pm như thế nào không? tò mò quá mà không có máy để test.:)

Xin lõi anh em nha =))
Phần mềm này anh em coi chừng mắc oan nha !
Vui lắm, xài thử chơi !
Dù đã thoát nhưng nó vẫn chạy =)) phát ra tiếng Lạ lắm @.@
Như là Binladen thả Boom !
Đi với người yêu coi chừng đó @@

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nhìn hình minh họa nếu cài ở chế độ "liên tục" chắc xỉu quá=))=))

Nếu Pm này mà xài chung với mấy máy có loa lớn thì đúng là vui lắm đây. Vào phòng họp mà thả bom liên tục chắc anh em bỏ chạy ra ngoài hết.:)):))

JuRay-Duan

chưa thử cài nhưng thấy cũng tế phết, thanks phát

Các bác cũng thả boom vừa thui kô thì topic này thành chỗ spam mất..

C%C3%83%C2%B3%20c%C3%A1%C2%BA%C2%A7n%20ph%C3%A1%C2%BA%C2%A3i%20c%C3%86%C2%B0%C3%A1%C2%BB%C2%9Di%20l%C3%84%C2%83n%20ra%20th%C3%A1%C2%BA%C2%BF%20k%C3%83%C2%B4
:))

MaKimLien

Member
Bó chiếu.Ọc.Em không hiểu. Nhiều khi đột kích địch không chạy mà nó ngồi cười đi kèm với ánh mắt hơi lạ.Ôi..
Posted via Mobile Device

laocai_city

Bó chiếu.Ọc.Em không hiểu. Nhiều khi đột kích địch không chạy mà nó ngồi cười đi kèm với ánh mắt hơi lạ.Ôi..
Posted via Mobile Device

cái này chạy trên nền python bạn nhé:D cài vào mà sài thử đi giảm stress luôn.hohohohoho=))=))

WIN86

làm thế nào để sửa đổi mật khẩu trong tệp .Py vậy bạn? Bạn hướng dẫn mình với.

hihoha

Well-Known Member
làm thế nào để sửa đổi mật khẩu trong tệp .Py vậy bạn? Bạn hướng dẫn mình với.

Bạn dùng Siêu dịch mở tệp TRAN_DUNG.PYC rùi tìm đến SymPViet sửa như NTD hướng dẫn trên xem:D

Thangnd31082

Choáng liền ! Cái này có thể phát triển thành nhiều cái khác đó , anh em nghiên cứu đi, chắc là chỉ cần thay tệp âm thanh là OK !