• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DOWNLOAD MỌI ĐỊNH DẠNG VIDEO TRÊN YOUTUBE CỰC NHANH VỚI "YOUDOWN3"

huuthuan1004

không nói dài dòng, xin vào thẳng vấn đề chính, hôm nay mình xin chia sẻ với ace pdaviet 1 phần mềm download video trên youtube cực hay. 1 số hình ảnh và tính năng chính của soft:

Tại đây các bạn có thể xem trước clip mà mình định tải, rất hay...

Các bạn down về tự khám phá thêm nha, tuy là soft java nhưng không thể phủ nhận 1 điều là nó quá tuyệt!
Link Download: http://www.mediafire.com/?aiuvgfv7zinppf6

anhtin10

vấn đề là down xong rồi có coi đc ko.chứ down video trên youtube thì cũng có nhiều phần mềm.hy vọng cái này coi đc ==

tinhbuon84

Cái nằy có cho down định dạng 3gp với flv(240p)nên các mắy s60v5 xem dc hết tuy nhiên hình không nét

huuthuan1004

Các bạn down định dạng 3gp và flv 240p thì xem được, còn các định dạng khác ko xem dc nhe. Mà khuyên các bạn nên down flv 240p xem sẽ nét hơn, 3gp độ phân giải cực thấp xem đuối lắm....

MinhThang

Manager
vấn đề là down xong rồi có coi đc ko.chứ down video trên youtube thì cũng có nhiều phần mềm.hy vọng cái này coi đc ==

Xem được hay không xem được là do định dạng của Clip đó bạn à, chứ không phải do phần mềm down về đâu.