• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dragon Tower - Game đỉnh cao của thể loại RPG

undertaker_vnn

Mình đang chơi game này, thấy rất thú vị nên hôm nay giới thiệu cho anh em \-/ Đây là game đỉnh 5 sao free trên GooglePlay. Cách chơi cực kỳ đơn giản,cuốn hút, control cực kỳ dễ dàng, chỉ cần vài phút làm theo hướng dẫn chơi khi vào game là sẽ biết hết. Trong suốt quá trình chơi bạn sẽ đối đầu với hàng chục chủng loại quái vật, mở được những rương đồ có chứa hàng trăm item khác nhau như vũ khí, giáp, nhẫn, găng tay, giày... và nâng cấp item lên để ngày càng mạnh hơn. Một game hay không nên bỏ qua =D>

Game được miễn phí trên GooglePlay, link https://play.google.com/store/apps/...sMSwyLDEsImNvbS53aXNwc29mdC5kcmFnb250b3dlciJd hoặc các bạn có thể vào GooglePlay, search Dragon Tower và tải trực tiếp về máy :D
Chúc các bạn chơi game vui vẻ.