• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dream Pattern Matching-Game tìm hình giống nhau như Pikachu!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Dream Pattern Matching

[video=youtube;tbKuZkKYU4w]http://www.youtube.com/watch?v=tbKuZkKYU4w&feature=player_embedded[/video]

Introduction:

Đây là một game khá quen thuộc giống game Pikachu. Cách chơi đơn giản là tìm 2 hình giống nhau là xong nhưng lại khá thú vị.
Feature:

Game giải trí nhẹ nhàng
3 chế độ chơi
Hình ảnh đẹp
Âm thanh sống động
Độ phân giải cao
Phù hợp với mobile

Game này có phần âm thanh cực hay. Nó phát nguyên một bài nhạc với giai điệu rất hay. Vừa chơi vừa nghe nhạc quá tuyệt

Chỉnh sửa cuối:

duong8488

HƠn 8mb ah, bài nhạc chiếm khá nhiều dung lượng, lâu lắm mới có 1 game giải trí nhẹ nhàng mà chất lượng thế này.

foxcracking

Nhìn demo thấy hay quá. Game tốt đây! Để test cái...Àh, mình nghĩ Mod nên gọi là game tìm hình giống nhau giống pikachu thì hợp lý hơn là "game xếp hình"...

sheva079

game này quá hay!!! rất thú vị...khi chơi nghe nhạc vui, hấp dẫn ghê...^^

2356

Theo em biết thì Game này được 1 bác nào nước ngoài mua rồi sau đó đóng gói lại cho mọi người dùng miễn phí (Bác này nick là Kryak).
Trong 1 bài bác này từng Post, bác này đã yêu cầu là có thể cho phép chia sẻ nhưng nhớ trong File đính kèm có tên bác này.
PDAViet vốn coi trọng vấn đề này mà sao File đính kèm lại mang tên PDAViet?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Theo em biết thì Game này được 1 bác nào nước ngoài mua rồi sau đó đóng gói lại cho mọi người dùng miễn phí (Bác này nick là Kryak).
Trong 1 bài bác này từng Post, bác này đã yêu cầu là có thể cho phép chia sẻ nhưng nhớ trong File đính kèm có tên bác này.
PDAViet vốn coi trọng vấn đề này mà sao File đính kèm lại mang tên PDAViet?

Nếu để tên file gốc thì sẽ bị mediafire xóa nữa thôi bạn. Mình cũng chẳng ở không gì mà đi tranh bản quyền làm gì

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em chỉ hỏi vậy thôi anh :D

Full bạn àh, V3 và V5 đều dùng tốt, có điều V3 hơi khó chơi :D

Mình đã sửa tên file lại và để thêm tên tác giả vào rồi. PDAVIET luôn tôn trọng bản quyền mà

llTuyetTinhCocll

can hack phone ko ban

thử sign rồi cài coi đc ko rồi tính......vì máy mình hack rồi nên cũng ko biết....

Cái này hơi dễ từ màn 1-27 đi khoảng 15p.....nhưng 3 màn cuối thì thôi rồi.....chơi từ lúc lập topic đến giờ cũng ko wa nỗi.......

LastKnight

game này có lẽ hay,mà âm thanh lớn wá,nhỏ lại thì cũng như vậy,chỉ có tắt thì mới im thôi.....lớn wá làm mình có cảm giác bị rè loa....