• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đua ngựa

Theo bạn game hay không

• Total voters
    6
  • Poll closed .

takeyoume

Giới Thiệu:
Đua ngựa ở Á Châu rất thịnh hành, đã có từ thời xưa, vua chúa vẫn thường mở những cuộc đua ngựa để giải trí. Ngày nay, tại các nước như Nhật Bản, Hồng Kông (Trung Quốc), Mã Lai, Tân-Gia-Ba (Sinpapore)..., đua ngựa vừa là một kỹ nghệ, vừa là một môn thể thao giải trí. Ngành đua ngựa ở Việt Nam dù vẫn còn kém đối với thế giới, tuy nhiên dân Việt Nam cũng rất mến mộ môn thể thao này. Trường đua Phú Thọ là nổi tiếng nhất ở Việt Nam nếu nói về vấn đề đua ngựa. Trong các năm 1970-1972, Thoại Lan gần như không có đối thủ, và hiếm có khi về nhì. Cho đến năm 1973 khi có đợt ngựa A mới như Thuận Hùng, Hoàng Lộc, Astro Boy..., Thoại Lan mới chịu "nhường ngôi". Với trò chơi Đua Ngựa trên điện thoại di động, bạn sẽ có dịp cảm nhận được những pha bức tốc độ gây cấn, hồi hộp của những chú ngựa đua và có cơ hội nhận ngay các phần quà có giá trị.

Cách Chơi:
- Bạn có 15 giây đầu để quan sát các chú ngựa xuất phát và chọn ngựa sẽ về đích cuộc đua
- Dùng các phím 1,2,3,4 của điện thoại để chọn ngựa số 1,2,3,4 tương ứng.Link down:http://www.mediafire.com/?hgmzmjzzzg5

DreamLand

đơn giản quá dễ gây nhàm chán , nhưng ma thank nhiều :D

Nhắc nhở bạn, qua nhiều topic toàn thấy phát biểu dạng này!
Lần sau không như vậy nữa nhe bạn !
Nến muốn cảm ơn chỉ cần nhấn Thank là đủ rồi !

TruBic

Well-Known Member
Nhắc nhở bạn, qua nhiều topic toàn thấy phát biểu dạng này!
Lần sau không như vậy nữa nhe bạn !
Nến muốn cảm ơn chỉ cần nhấn Thank là đủ rồi !
Anh đã kiểm tra toàn là Spam không nên PM nhắc nhở và cho các bài viết trở về số 0 hết rồi!

jeffer2

trò này dc cái âm thanh rất vui tai,âm thanh nghe giống âm thanh máy đua ngựa thẻ :D
Sao tui chọn đại mà toàn về nhất zậy ta :D