• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duke Nukem - Atomic Edition (20Mb) repacked by HaSKdX

dung1291985

Duke Nukem - Atomic Edition (20Mb)
(45Mb sau khi cài đặt)

Atomic Edition (Bản chính thức- gồm4 Phần với mỗi phần có 11 cấp độ)

Thông tin:
Duke Nukem 3D is a first-person shooter computer game developed by 3D Realms and published by Apogee Software. It was released on January 29, 1996. Duke Nukem 3D features the adventures of Duke Nukem, a character that had previously appeared in the platform games Duke Nukem and Duke Nukem II which were also published by Apogee.

The Atomic Edition of Duke Nukem 3D was released in November 1996, and contained the original 3 episode game as well as a new eleven-level fourth episode. The Plutonium PAK was also released as an upgrade package to convert the original release of Duke Nukem 3D (v1.3d) to the new Atomic Edition (v1.4, later patched to v1.5).

It introduces three enemies: the Protector Drone, the Pig Cop Tank, and a new boss known as The Queen. It also includes a new weapon, the Microwave Expander.

It also has several improvements to the scripting language of the game, allowing the game's active modding community to create new enemies and items without overwriting the existing ones.

A feature exclusive to the Atomic Edition is the Fake Multiplayer computer controlled bots which can be launched at the DOS prompt. These bots are capable of putting up a decent offline fight against the player to give a glimpse of what the player can find in real online games or if the player has no available connection. They can also be useful for testing DukeMatch sessions offline during the creation of a map.

Các phím:

Phím gọi (màu xanh) là phím CTRL. Để thay đổi, xoay màn hình thì bấm CTRL + phím 2.
Các phím khác có thể thay đổi trong mục cài đặt.

DOWNLOAD:
http://www.4shared.com/file/9F9vyHas/DukeNukem-Atomic-S60v3_Packedb.html

vandunga3

Các bác hướng dẫn cho e cách điều khiển với. E dùng N81, vào game rồi bấm loạn lên chẳg thấy nhúc nhích gì cả. Bấm loạn lên 1 lúc nữa thì di chuyển đc con trỏ, vào đc Options nhg ko tài nào thoát ra đc, 1 lúc sau lại ko điều khiển đc con trỏ nữa :-??

castee63

vào game bạn bấm nút gọi ,bấm phím 2 bấm nút gọi lần nữa. nếu chưa di chuyển được thì làm lại một lần nữa. muốn chỉnh lại phím thì vào option /keysetup chỉnh lại nhé.

dongdieu

Để down link 4share bạn copy link rồi vào trang fshare.tk paste vào nhấn getlink là down đc thôi mà

pk911

cái này có hỗ trợ cảm ứng chuyển động hog anh??? Bản mới có gì khác ko nhẩy???

toan_829

Game hay nhưng hơi khó điều khiển (n82) để tự ngắm mà k thấy,hic...đồ họa cg đẹp thế mà có bác chế xấu-chắc quen chơi game may tính cấu hình cao :))

kirakun277

Bác cho e link mediafire hoặc vietup với,mấy link kiểu này di động dow không nổi.

pk911

Update bản mod

Đồ họa 3D
Ngôn ngữ : Tiếng Anh
Hỗ trợ: Dòng máy s60v3
ĐỘ phân giải màn hình:240*320, 320*240

DOWNLOAD

chithanh112

Nhìn thì hay nhưng ko thể chơi nổi. Bấm tất cả các nút cũng ko sao di chuyển đc con trỏ đến phần cài đặt để chỉnh lại.
2 link mới up đều ko down đc. Các bác em lại giúp em vs

pk911

Nhìn thì hay nhưng ko thể chơi nổi. Bấm tất cả các nút cũng ko sao di chuyển đc con trỏ đến phần cài đặt để chỉnh lại.
2 link mới up đều ko down đc. Các bác em lại giúp em vs

đã check,link ok ko die bạn nhé,mình đã tặng em n95 8 cho px mình rùi. Bạn chịu khó mày mò chút là ra mà