• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dungeon Village v1.0.0

jonyhoanganh

Phiên bản: 1.0.0
Mô tả
Chào mừng bạn đến với một thế giới game nhập vai sử thi, trong đó thành phố bạn xây dựng có thể tăng trưởng từ ngôi làng khiêm tốn thành một thánh địa cho các nhà thám hiểm đầy tham vọng của đất!
Các chiến binh enterprising dừng lại nở thị xả của bạn sẽ đánh bại quái vật và kiếm được tiền. Ngục tối xâm chiếm và giải phóng ra lũ quái vật sẽ đóng bao các túi bạn cướp cổ phiếu cửa hàng của bạn. Và nếu ấp của bạn khởi sắc, người chơi sẽ muốn thiết lập nhà và giải quyết xuống!
Xây dựng các cơ sở đào tạo như trường Combat và Magic Labs để trau dồi kỹ năng cư dân anh hùng của bạn và tăng cường phổ biến ngôi làng của bạn. Nhiều khuôn mặt đổ về nguyên nhân của bạn, lớn hơn các các baddies bạn có thể đánh bại!

Link down

zhangde

Bạn ơi trò mình hỏi có bản update mới của trò này ko hay trò nào tương tự cũng đc, trò này chơi hay quá . Làng mình giờ 5 sao rùi , ko còn gì khám phá nữa hết ^^

zhangde

Đố họa vậy nhìn dễ thương mà, quan trọng là cách chơi của game này hay bạn à ^^