• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đường dẫn đến các chủ đề quan trọng tại Phần mềm ứng dụng

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Trước hết, KJR chân thành cảm ơn tất cả các bạn đã tham gia đóng góp ý kiến tại chủ đề này.

Nhiều ý kiến của các bạn rất xác đáng và thể hiện tính trách nhiệm rất cao đối với việc xây dựng và hoàn thiện sân chơi PV.

Tổng hợp lại tất cả các ý kiến có thể rút ra 1 ý kiến mà các bạn mong muốn đó là việc cập nhật các ứng dụng phải được chia ra từng khu vực nhỏ theo chức năng, dạnh như dotsis. Qua đây, mình cũng xin có ý kiến: việc phân chia của từng diễn đàn là khác nhau, nhiều lúc đó cũng chính là bản sắc của diễn đàn, với KJR, PV ko đi theo 1 chuẩn của diễn đàn nào cả, mà chỉ làm hết sức trong nguồn tài nguyên sẵn có, nắm thêm các góp ý của bạn để ngày càng hoàn thiện và tạo sự dễ dàng, thân thuộc cho các bạn khi tìm hiểu 1 vấn đề nào đó.

Không làm được như dotsis thì PV cũng có hướng đi riêng, mình cũng sẽ chia nhỏ từng chủ đề cập nhật ứng dụng theo chức năng, các đường dẫn đến chủ đề đó sẽ được dẫn dưới đây, các bạn có thể nhấp vào các đường dẫn dưới để vào các khu vực mình cần tìm kiếm nhé.

Chủ đề này ngoài việc dẫn link đến các chủ đề cập nhật ứng dụng, cũng sẽ là nơi tạo đường dẫn đến các ứng dụng hay, cần thiết cho S60v5.

Link đến các chủ đề con:

Mong được sự ủng hộ của tất cả các bạn.

Thay mặt BĐH S60v5
Kojiro

Status
Không mở trả lời sau này.