• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dynasty Warrior 2D

gentleman1032

Dynasty Warrior 2D đã VH 98%

Vì 1 số lý Do mình chưa hoàn thành được chỉ mới Vh được 80% còn hình ảnh nếu tối nay rãnh mình sẽ post sau mong mọi ng thông cảm bây jờ mấy game của mình sắp tiêu thành mây khói rùi hix :(( do ổ cứng có vấn đề bây phải thay cái mới mà dữ liệu chép vô usb bị virus ăn nên tạm thơi k VH hết 100%​

Hình ảnh đây

nếu có thời gian mình sẽ post bản hoàn chình mong mọi người ai rãnh júp nha Download

Đây là bản VH 98% hết những gì mình có thể do mình k biết Photoshop nên chỉ có thể làm được như thế

ai cài rùi thì cài chồng lên nha DownLoad Here

Chỉnh sửa cuối:

gentleman1032

Ai cho minh hoi bay gio file winrar cua minh moi nen hum wa do virus bua nay k bung ra dc thi sao hix toan bo game ChiNA cua minh dinh post cho anh em zi mak bjo hixhix :(X_X:((

gentleman1032

có bản hoàn chình chưa bác? game cần cr@ck k

bjo máy mới cài lại game k cần crack bạn ak

bản hoàn chỉnh để mai mình down cái class editor rùi VH tiếp do topic này thấy k ai wan tâm hết nên cũng k mún VH tiêp còn kho game China of mình sợ bị virus nén thành file rar bjo k bung ra được nữa thế là hết post game tiếp nản

hieuna

bjo máy mới cài lại game k cần crack bạn ak

bản hoàn chỉnh để mai mình down cái class editor rùi VH tiếp do topic này thấy k ai wan tâm hết nên cũng k mún VH tiêp còn kho game China of mình sợ bị virus nén thành file rar bjo k bung ra được nữa thế là hết post game tiếp nản

Bác cứ việt hóa tiếp đi, em chờ bản vh full của bác:D

Lori_hd

nhanh nhanh ra bảnhoàn chỉnh nhé bác, hóng cao, nhìn thanh điều khiển haythế

Chỉnh sửa cuối:

anhtin10

cái game blade destroyer bạn crack chư.mình chơi tới chỗ kia nó bắt nhắn tin