• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DzSoft DzLock v1.90 - Khoá máy bằng cảm biến chuyên nghiệp Việt Hoá bởi Johny

JohnyNguyen

DzSoft DzLock v1.90 - Khoá máy bằng cảm biến chuyên nghiệp Việt Hoá bởi Johny

Mượn lời anh Kiên và phần thay đổi của bạn hoangls bên box Ứng dụng chung giới thiệu lại soft :) Thanks guys ^^

Ứng dụng khóa phím dành cho các bác thích sự đơn giản và hiệu quả .

Chương trình hữu ích cung cấp cho bạn một phương pháp thuận tiện khi khóa / mở khóa điện thoại của bạn mà không cần dùng phím trượt.

Bây giờ bạn có thể khóa / mở khóa điện thoại của bạn bằng cách nhấn đôi vào cảm biến .

Có gì mới : :D

1. Rung khi khóa / mở khóa (chế độ rung có thể bật hoặc tắt được)
  2. Nhiều chế độ hoạt động: (chỉ dành cho mở hoặc chỉ dành cho tắt, hoặc để cả hai chế độ)
  3. Khóa / mở khóa bằng cách chạm 2 nhát vào cảm biến khoảng cách
  4. Thêm tính năng Khóa sau khi cảm biến bị che ba giây

Dz Soft DzLock v1.90 S60v5 S^3 VH

caobang200

các bác có loại nào tắt khoá trượt bên hông giống mykeylock nhưng nhẹ hơn ko?cho máy vào quần bò rất hay bị mở khoá hix,dùng mykeylock thì nặng tốn RAM ghê! thanks

MinhThang

Manager
Chọt bể mặt kính mà nó không mở và cũng không tắt, bịt cái cảm biến cả buổi nó mới tắt.:D:D:D

hungsim

Xài cho N8 không được bác ơi chỉnh đã đời rùi nó ko ấn 2 lần là tắt or 2 lần vào màn hình là Mở

Chỉnh sửa cuối:

Xmen86

hay quá, cái này mình thấy cũng rất nhạy mà mấy bạn, cái hay của nó nữa là khi bỏ vào túi sẽ tự khóa rất tiện dụng