• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DzSoftware SettingBar v2.0.2 full usigned S60V5

hieuna

DzSoftware SettingBar v2.0.2 full usigned S60V5

Mượn lời bác ddt243 giới thiệu ứng dụng. Thank bác nhiều:D:D

Ứng dụng cho phép bạn có thêm thanh Cài Đặt nhanh mang phong cách Symbian Belle cực đẹp :D

Bạn chỉ Trượt từ trên cùng màn hình xuống hoặc từ Dưới cùng lên để hiển thị SettingBar \-/\-/\-/

Ứng dụng pro này cho phép bạn :
  1. Thay đổi độ sáng hiển thị
  2. Bật/Tắt Blueooth cực nhanh
  3. Chuyển đổi các chế độ sóng GSM :ar!
  4. Quản lý trình phát nhạc
  5. Khởi động các ứng dụng ưa thích =D>
  6. Và nhiều hơn thế nữa,mời ace cùng khám phá thêm :D

Lưu ý nho nhỏ : Đừng quên kích họat lại cảm biến ánh sáng trước khi xóa app

Cập nhật mới ở bản này:
Đang tìm

DOWNLOAD HERE

Cái:Chuyển đổi các chế độ sóng GSM hình như không đúng mà phải là chuyển đổi chế độ mạng và không mạng (Offline)

hieuna

Mình cũng không biết những máy nào có cảm biến ánh sáng, mình chỉ biết 5233 của mình không có

blackpetal

Kì thật ta ơi,mới cài vào thì vuốt vuốt đã quá,vuốt mấy cái,rồi nó đứng luôn,(đơ máy 1 hồi mới vuốt lại được nữa),thử khởi động lại xem sao thì hết vuốt được luôn,không hiểu sao luôn chủ thớt ui.^^
Ko biết cái "cục gạch" của mình nó có bị gì ko nữa,mọi người test lâu lâu tí rùi cho ae ý kiến với nhé.tks tks all:D

Dragon459

Manager
bản này từ tháng 11 rồi anh boy. mà bung cái này thì status của nó là Signed :-?
cùng tháng nhưng là sau 2 ngày thì phải. để tẹo coi lại coi.vì đang dùng bản vi bản này mà.

ryuy

Mình cài vào. Enable hết rồi nhg vuốt ko đc :( Ko biết có phải tại máy ko nữa? :S Máy mình 5233 CFW N97 của ThanhTungHT.

Bác rồng mà chỉnh lại cho màu đen khi kéo xuống ý đẹp như belle thì tuyệt quá :D

Bạn nào vuốt từ từ trên xuống k đc thì vuốt từ dưới lên, nếu k đc thì dùng KillMe kill nó đi rồi bật lại nhé

Dragon459

Manager
Xem trên bản mình đang dùng thì là bản 2.0.2 :-?.
37645c73f90f0972fca7190b496c1edf_41718116.superscreenshotx60071.jpg

JohnyNguyen

chuẩn rồi. đồng ý vs Hieuna là có tồn tại bản 2.0.2 này trên mạng.
các bạn xem hình trên là rõ. mình đã phân loại theo ngay download đó.

vụ này thì cậu sai rồi :)) :p
Ạch,ver 2.2 thì phải Signed chứ Unsigned thì ai chả fake lên ver 20 đc mà Đờ ra gon,tớ đang online đt ko check rõ đc,kiểm tra xem rsc bị sửa chưa ko thì so file exe bản này với bản cũ ấy là biết liền mới cũ àh :p
Kiổu như team cGipda cr@ck đc app nào cũng fake ver lên để đấu lại với các bản cr@cked trước của FoxPda còn gì :puke!

Dragon459

Manager
Ạch,ver 2.2 thì phải Signed chứ Unsigned thì ai chả fake lên ver 20 đc mà Đờ ra gon,tớ đang online đt ko check rõ đc,kiểm tra xem rsc bị sửa chưa ko thì so file exe bản này với bản cũ ấy là biết liền mới cũ àh :p
Kiổu như team cGipda cr@ck đc app nào cũng fake ver lên để đấu lại với các bản cr@cked trước của FoxPda còn gì :puke!
tớ k đề cập tới vấn đề fake hay k fake. tớ chỉ đồng ý vs Hieuna là có bản 2.0.2 này trên mạng thôi. và Hieuna đã có test app. >:)

hdgv

mình cũng cài vào mà vuốt mãi không thấy gì. Trước bản này mình dùng bản 2.0.1 bình thường mà :-??

hoangls

Còn mình dùng bản 2.0.1 thì lại không hoạt động nhưng bản mới này thì hoạt động rất tốt, mình dùng máy 5230