• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DzSoftware SettingBar v2.00(3) S60v5 S^3 Anna Signed-Thanh cài đặt độc dáo cho S60v5

hieuna

DzSoftware SettingBar v2.00(3) S60v5 S^3 Anna Signed-Thanh cài đặt độc đáo cho S60v5

Mượn lời bác YinYang giới thiệu phần mềm. Thanks bác nhiều:D:D:D

Ứng dụng cho phép bạn có thêm thanh Cài Đặt nhanh mang phong cách Symbian Belle cực đẹp :D

Bạn chỉ Trượt từ trên cùng màn hình xuống hoặc từ Dưới cùng lên để hiển thị SettingBar \-/\-/\-/

Ứng dụng pro này cho phép bạn :
  1. Thay đổi độ sáng hiển thị
  2. Bật/Tắt Blueooth cực nhanh
  3. Chuyển đổi các chế độ sóng GSM :ar!
  4. Quản lý trình phát nhạc
  5. Khởi động các ứng dụng ưa thích =D>
  6. Và nhiều hơn thế nữa,mời ace cùng khám phá thêm :D

Lưu ý nho nhỏ : Đừng quên kích họat lại cảm biến ánh sáng trước khi xóa app

Chỉnh sửa cuối:

missthuha

co j hoot ở bản này vậy chủ top? nhưng app này hơi tốn pin thì fải?

Ntv_79

Điểm mới ở bản này mình vẫn đang tìm

Điểm mới là giao diện trong cài đặt đã đẹp hơn, và cái rõ nhất là cái bấm chỉnh độ sáng đã trở về với những bản ban đầu (hình vuông có mũi tên, ko phải là cái hình tròn tỏa sáng nữa). Mình thích điều đó.

hdgv

Bản nảy đẹp ở chỗ có nền trong suốt nữa. Tôi thích bản này!

hdgv

cài đặt xong vuốt mãi chả thấy cái gì .nản vô cùng
theo kinh nghiệm cá nhân, nếu mới thiết đặt lại (chọn soft yêu thích chẳng hạn), cần khởi động lại máy mới "vuốt" được!

hchanh

Sáng mới thi tuyển sinh --> chưa test bản này :)
Cái này dùng vs topbar thì hay phải biết, 2 thằng cỡ 2 "mê" :ar!

tranlaptoan

Đang dùng bản 2.0.1 giao diện belle nhìn đẹp, thay bản này, bạn có có cái giao diện không gửi cho tớ với. THANKS nhé.