• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EA Game: Peggle - thư giãn nhẹ nhàng

lastlov3

Popcap Game: Peggle - thư giãn nhẹ nhàng

ko bít đã ai post chưa.
game có 55lv, nhiệm vụ của bạn là thả viên bi sao cho ăn đc càng nhiều bi ở dưới càng tốt
CLICK HERE TO DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

vietoanphudu

Cứ mở file mf xem trước coi :

Nokia-MIDlet-Original-Display-Size: 240,320
Nokia-MIDlet-Target-Display-Size: 360,640

Nhìn Code này là biết Game đã Resize hiển thị.
Game có hơi vỡ ảnh.

Hjhj, Nhưng chơi vui.

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

Trời ơi là trời game này chơi cũng được ^^ mà lo gì thành viên từ cấp 3 trở lên post thì yên tâm chứ cấp 1,2 thì phải coi chừng còn cấp mới thì 90 percen là nguy hiểm còn lại thì vui thôi

lastlov3

Cứ mở file mf xem trước coi :

Nokia-MIDlet-Original-Display-Size: 240,320
Nokia-MIDlet-Target-Display-Size: 360,640

Nhìn Code này là biết Game đã Resize hiển thị.
100% là game không nét, vỡ ảnh.

Hjhj, Nhưng chơi vui.

game multiscreen, full touch nên resize ko hề vỡ hình. Ảnh chụp từ màn hình máy mình đó

lastlov3

- Cẩn tắc vô áy náy. Ko sao cả. Thời buổi này Thạch sanh thì ít mà Lý thông thì nhiều mà

vietoanphudu

thành viên cấp 4 rồi mà bác trên cũng còn sợ à

Tui có sợ gì đâu à
Chỉ là máy hay bị lỗi Bộ nhớ đầy nên mở File mf xem tắt cái bàn phím ảo trước khi cài, sẵn coi Code của em nó luôn, hjhj X_X

nhoxkyo97

thks for share. bác nào gàh về game kiếm game nào nhập vai làm nhiệm vụ có cái cốt truyện hay hay đi. :D :D :D
lúc biết 1 trag web chuyên về game cho cái loại màn hình lun mừk wên rùi. nhưng hình như trag cũa CHINA ;;);;)

lastlov3

Thấy trang nước ngoài ghi game có 55lv và 10 Magic Power, nhưng chưa test hết nên ko bít về sau có skill ko...