• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EA MOBILE SPORE ORIGINS (Thiên Hà Bất Ổn)

shadow8842

- Đồ họa tuyệt đẹp hình ảnh sinh động, không văn , không vẻ, không hoa màu, đây thực sự là thể loại game đỉnh (2,76M)

- 6 vùng cần phải giải cứu

- 18 nhiệm vụ vui và thú vị

- Nhiều style cho người chơi

- Chế độ chơi thì cứ như rắn săn mồi di chuyển 1,2,3,4,6,7,8,9 ! để ăn và chạy thoát thân !

( Tất nhiên trong game không đơn giản là bạn chỉ biết ăn, mà còn dùng cái đầu để trốn thoát những con quái to hơn nữa )

- Qua được vòng à ! tha hồ trang bị chỉnh sữa cho con quái của mình heng !

Thank 3S ủng hộ đi bồ tèo....!

Link : http://www.mediafire.com/download.php?cnz1nnme0gg

Chỉnh sửa cuối:

shadow8842

shadow không thấy vì fifa 09 che mất tiêu. nhưng post bài kiểu copy dễ quá, chứ như chạy theo điều gì ấy. nhờ admin dóng topic giùm heng ! thanks . . :)

game nay hay không vậy bác

yên tâm game mà tệ. gì shadow cũng đền !

dung1291985

shadow không thấy vì fifa 09 che mất tiêu. nhưng post bài kiểu copy dễ quá, chứ như chạy theo điều gì ấy. nhờ admin dóng topic giùm heng ! thanks . . :)

À ko hẳn là copy,trong bài mình có nói thêm rùi, Fifa thì hẳn ai cũng biết, cập nhật thì mình đã nói thêm những cái khác so với bản FIFA 08 mà mình cảm nhận, cả Spore cũng vậy. Thanks!

Kojiro

Super V.I.P
:D

Tình hình không có chi căng thẳng, review bao giờ cũng được KJR đón nhận nhiệt tình.

@Shadow: lâu rồi mới thấy đồng chí :D

khicon20055

Bữa rồi thấy trên IP giờ có s60v3 rồi ah game của shadow hay ko hà =D>như KJR nói lâu rồi mới gặp, game ko wan trọng ai copy vì nó đâu phải của mình làm ra đã đưa lên đây là bạn đã lấy của ai rồi quan trọng là giới thiệu cho mọi người biết:D

hoang3blc

hô hô chán ... cùng trường hợp như vậy thì topic của mình bị del ( cũng lí do post trùng game đã up rồi )
mod cho lời giải thích nhé ;)

Kojiro

Super V.I.P
hô hô chán ... cùng trường hợp như vậy thì topic của mình bị del ( cũng lí do post trùng game đã up rồi )
mod cho lời giải thích nhé ;)

:)

Giải thích nhé: game này đúng là trùng nhưng khác 1 chỗ là người post có hướng dẫn cũng như giới thiệu cụ thể về game, về màn, về cách chơi... nó khác với 1 bài có tựa, có ảnh và dẫn link chứ bạn.

Không có gì chán cả, tùy thuộc vào ở bạn thôi mà. Có game thì cứ up đúng chủ đề là ok. Còn muốn up riêng thì bạn cứ làm như thế này là được.

Mà bài của bạn được di chuyển vào nới bí mật chứ chưa xóa :) nếu xóa thì số bài viết của bạn đã bị hao hụt rồi, đúng không nè :D

shadow8842

game hay shadow mới post không mọi người lại than phiền, chê nữa. shadow có trên diễn đàn khá thường xuyên. nhưng mà game này khó nha. quái vật khôn kinh khủng. hic lv 5 mà over rồi.:((