• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EA Terist Revolution- Game xếp hình.

NokuaN70

Well-Known Member
EA Tetris Revolution- Game xếp hình.

Một game khá hay của EA khai thác chủ đề Xếp hình Tetris đã một thời đình đám trên máy Brick Game. Tuy nhiên trong phiên bản này EA đã nâng Tetris lên một tầm cao mới, đa dạng về cách chơi, nhiều thử thách hơn cho người chơi. Đặc biệt EA đã thêm vào một tính năng khá hữu ích: Hold, khi sử dụng tính năng này bạn sẽ dc quyền giữ lại một viên gạch bất kỳ để sử dụng khi cần thiết. tính năng này sẽ được sử dụng khá nhiều khi bạn chơi tới màn Split.
Điều khiển: Game dc viết cho M600 nên có thể điều khiển bằng cảm ứng lẫn bàn phím. Tuy nhiên theo mình thì nên sử dụng bàn phím cho dễ chơi.
Phím 2 thả gạch nhanh( khi sử dụng phím này thì bạn sẽ không điều chỉnh dc viên gạch), 4 sang trái, 6 sang phải, 5 xoay viên gạch.
Đã test trên P1i, khá hay.
Link down: http://www.4shared.com/file/Z87FyS9_/Tetris_Revolution_240x320_SE_M.html

Chỉnh sửa cuối: