• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Earthworm Jim (by Gameloft) đã test trên 5800- Full screen

mr_dog88

Groooovy! One of the all-time most iconic video game characters is now coming to mobile! Gameloft’s remake brings the 1994 iconic run-and-gun platform game that conquered millions of fans with components all reworked to fit the best standards on mobile. Master Jim’s powers in a wacky quest throughout the galaxy to rescue Princess What’s-Her-Name, and defeat your arch-enemy, Psy-Crow! Explore the crazy universe that offers tremendous gameplay possibilities, surprising characters and cult soundtrack that built the success of this unique game.

Download : http://www.mediafire.com/?5y0owm2wd2i

hainguyenvib

Bạn ơi, sao mình cài trên con 5800 của mình nó cứ hiện lên cái bàn phím ảo, làm che mất 1 nửa màn hình luôn, chả nhìn thấy gì mà chơi hết. Có cách nào bỏ cái bàn phím ảo đi ko bạn?

sheva079

Bạn ơi, sao mình cài trên con 5800 của mình nó cứ hiện lên cái bàn phím ảo, làm che mất 1 nửa màn hình luôn, chả nhìn thấy gì mà chơi hết. Có cách nào bỏ cái bàn phím ảo đi ko bạn?

Bạn vào Menu \ Cài Đặt \ Quản Lý Ứng Dụng \ Ứng Dụng Đã Cài Đặt \ (Chọn Game bạn vừa cài) \ Tùy chọn \ Cài Đặt Nhóm Ứng Dụng \ Bàn Phím Ảo ===> chọn Tắt..... là xong

hellboy2389

Cho hỏi đi tới chỗ có viên ngọc xanh lá to đùng rùi làm sao nữa. Đang đi tới đó hết đi được rùi