• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EasyTorch v1.00 s60v3v5^3 - Thêm 1 ứng dụng đèn pin cho symbian[QT] [27-11-2011]

Dragon459

Manager
EasyTorch v1.00 s60v3v5^3
Thêm 1 ứng dụng đèn pin cho symbian
[27-11-2011]
[QT]

Vâng!
Lại là 1 ứng dụng sử dụng cặp đèn flash làm đèn pin cho anh em được cung cấp bởi Alessandro Rossi
Ứng dụng viết trên nền tảng QT với giao diện rất thoáng.chỉ có 2 nút on và off rất to choán hầu hết màn hình - khỏi lo với những người ngón tay to nha
Dù là máy gì thì các ae cũng lưu ý đừng sử dụng flash quá lâu nhé.nếu có hiện tượng nóng đèn flash quá mức hay ngưng sử dụng ngay

Hình ảnh phần mềm

Link download

EasyTorch v1.00 s60v3v5^3

cho mình hỏi có phần mềm nào sử dụng đèn màng hình làm đèn bin ko share cho mình với mình ko có đèn flash.thank

Dragon459

Manager
cho mình hỏi có phần mềm nào sử dụng đèn màng hình làm đèn bin ko share cho mình với mình ko có đèn flash.thank

có nhiều lắm.bạn thử Smartphoneware FunTorch xem sao.trên diễn đàn mình có đó

Giaps2

Có cái n8 mà ko có đèn pin chán wá có bác naò có ko cho em xin thks trước nha