• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

eAvathar Battery Alert v1.01 S60v5 S^3 Anna Belle Full UnSigned Retail by POPDA

saccerwin

eAvathar Battery Alert v1.01 S60v5 S^3 Anna Belle Full UnSigned Retail by POPDA

đây là 1 phần mềm dùng ghi âm của mình để dự báo pin lúc đầy và pin lúc yếu...tức là khi ta cài chế độ ghi âm lời nói của mình vào...lúc pin đầy hoặc pin yếu nó sẽ dựa trên lời ghi âm mình đã lưu sẵn để cảnh báo...
ứng dụng chạy trên QT nhé
giới thiệu:
Bạn đã quá chán khi nghe thấy tiếng kêu beep hay âm báo khi pin đầy/yếu. Bạn muốn thay đổi tiếng kêu đó bằng một âm thông báo khác như giọng nói của chính mình hoặc tiếng động vật kêu, chim hót, gà gáy.... báo hiệu chả hạn.
Bạn chỉ cần ghi lại giọng nói của riêng bạn và thiết lập nó làm âm thanh cảnh báo khi pin đầy/ pin yếu. Ngoài ra chương trình cũng hỗ trợ cảnh báo khi giảm năng lượng pin theo vạch % bằng tiếng kêu beep.
Ứng dụng cũng có tính năng tự động bắt đầu khi điện thoại được khởi động lại. Bạn cũng có thể kích hoạt / vô hiệu hóa các cảnh báo trong chế độ im lặng và thiết lập số lần cảnh báo khi pin yếu.

Bạn có thể thay đổi âm báo khi pin đầy hoặc yếu kiểu gà gáy, tắc kè kêu, chim hót.... bằng cách sau:
- Vào cài đặt battery alert chọn battery voice full alert và battery low voice alert là default voice.
- Báo pin đầy: Lấy 1 đoạn nhạc mà bạn muốn dùng (dạng .wav) đổi tên thành "chargingcomplete.wav" [không có dấu "]chép đè vào đường dẫn !/private/20038922/sounds/
- Báo pin yếu: đổi tên thành "batterylow.wav" [không có dấu "]chép đè vào đường dẫn !/private/20038922/sounds/
(! Là thư mục cài ứng dụng có thể là c e hoặc f.)

link down:http://www.mediafire.com/?aj0e48d4s5kccpb

Chỉnh sửa cuối: