• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[EBOOK] Sổ Tay ProShow Gold

HuyChung

Sổ Tay ProShow Gold

ProShow Gold là giải pháp phần mềm tạo trình chiếu hoàn chỉnh cho phép bạn chia sẻ những kí ức đáng nhớ trên DVD, PC, và trên nền Web!

Mang sức sống đến cho những bức ảnh tĩnh với các hiệu ứng động như giãn, phóng và xoay. Thêm ghi chú cho ảnh hay phim cũng như lựa chọn từ hơn 280 hiệu ứng chuyển cảnh bắt mắt. Bạn có thể dễ dàng kể lại câu truyện của mình với ProShow Gold.

ProShow Gold đơn giản hóa việc tạo lập một trình chiếu với ảnh, phim và nhạc chỉ qua vài bước đơn giản. Chỉ việc kéo thả nội dung mong muốn vào trình diễn, chỉnh sửa ảnh, thêm hiệu ứng, thiết lập thời gian là xong! Bạn có thể dễ dàng tạo một trình chiếu ảnh độc đáo và mang phong cách riêng cho bất kì dịp nào: sinh nhật, kỉ niệm, tốt nghiệp, ngày lễ, đám cưới hay đơn thuần là cho cả thế giới chiêm ngưỡng những bức ảnh bạn chụp trong kì nghỉ.

Đưa những bức ảnh của bạn đi xa hơn nữa! ProShow Gold cung cấp nhiều tùy chọn xuất hơn bất kì phần mềm tạo trình diễn nào khác. Tạo DVD/CD phim có thể xem trên TV. Truyền phát trình diễn trên web. Tạo các tập tin MPEG để xem trên PC. Tạo các trình bảo vệ màn hình để sử dụng cho mục đích cá nhân hay chia sẻ với mọi người. Tạo các trình diễn tự chạy độc lập (.EXE) để thuận tiện cho việc gửi qua email và gửi trực tuyến. Ghi các CD tự động phát khi cho vào máy.ProShow Gold cho phép bạn thực hiện mọi thứ!

Hiệu ứng bắt mắt! ProShow Gold cho phép bạn thêm các hiệu ứng động vào ảnh và phim. Phóng lớn các vùng mong muốn. Giãn các ảnh dài. Bạn thậm chí còn có thể xoay ảnh hay phim trong khi trình chiếu đang phát

DOWNLOAD

or