• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EBOOKS LỊCH SỬ-ĐỊA LÍ-BÍ ẨN KHOA HỌC

NguyenQuang

Super V.I.P
Đây là cuốn sách tập hợp một cách đầy đủ các câu chuyện truyền thuyết của Việt nam. Trân trọng giới thiệu với mọi người

tuanbb

Lich su sai gon

Đây là cuốn sách nói về lịch sử sài gòn rất hay.Trân trọng giới thiệu với các Bác
(Nguồn Sưu Tầm)

NguyenQuang

Super V.I.P
MỘT CÁCH TIẾP CẬN NHỮNG VẤN ĐỀ CỔ SỬ VIỆT NAM

Đây là một cuốn sách hay và thú vị đối với các bạn có nhu cầu tìm hiểu sâu thêm về lịch sử Việt nam

Thanhha_2602

Một tác phẩm cổ đại của VIỆT NAM

Đây là một tác phẩm ký sự cổ đại của HẢI THƯỢNG LÃN ÔNG.Tác phẩm rât nổi tiếng.Các bạn tham khảo nhé.File*lit
bấm thanhk trươc khi dow:))

Thanhha_2602

XIN ĐÓNG GÓP THÊM

Đây là cuôn sách liệt kê khá đầy đủ về các danh nhân của VIỆT NAM.Các bạn thưởng thức nhé.File*lit
THANH TRƯƠC KHI ĐOW NHÉ

Chỉnh sửa cuối:

Thanhha_2602

XIN ĐÓNG GÓP THÊM

Một tác phẩm lịch sử không thể thiếu của tủ sách lịch sử VIỆT NAM.File*lit

tuanbb

Những cuốn sách dành cho các bạn sinh viên đang chuẩn bị thi môn lịch sử và triết học.Em không biết pót cái này ở đây có đúng không nửa.Nếu không đúng Bác Nam chuyển dùng em cái nha.Thanks Bác nhiều.

tuanbb

Giới thiệu các Bác thêm 1 cuốn sách nửa.đó là cuốn PUTIN từ trung tá KGB đến tổng thống liên bang Nga.chúc các bác vui vẻ

Thanhha_2602

TƯỞNG GIỚI THẠCH

Đây là cuốn sách viết về những bí mật về cuộc đời của TƯỞNG GIỚI THẠCH.FILE*PRC

Oxy

ĐẠI VIỆT SỬ KÝ TOÀN THƯ

Soạn thảo(1272-1697): Lê Văn Hưu, Phan Phu Tiên, Ngô Sĩ Liên
Nhà xuất bản Khoa Học Xã Hội (Hà Nội) ấn hành (1993)

Định dạng: prc
Kích thước: 3,686MB
Nguồn: Sưu tầm!

Download

tuanbb

Xin giới thiệu các bác quyển Văn hóa các dân tộc.quyển này em thấy có vẻ cuốn này có liên quan đến lịch sử nên em pót ở đây.nếu không phải Bác Bobi chuyển dùm em nha.

Thanhha_2602

VĂN HỌC TIỀN CHIẾN

Đây là tác phẩm của nhà văn THẠCH LAM,một cây bút nổi tiếng của Tự lực văn Đoàn.Tác phẩm viết về HÀ NỘI cổ kính rất hay.Mời các bạn thưởng thức nhé.File*rgo.

SirKojiro

Về chủ đề này theo tôi có 2 cuốn đáng đọc nhất theo đánh giá của nhiều người là Đại Việt sử ký Toàn thưViệt sử toàn thư.
Tôi sẽ up dần lên, do dung lượng hơi lớn :d

Đầu tiên sẽ là cuốn Việt sử toàn thư

SirKojiro

Đại Việt sử ký Toàn thư
Cả 2 cuốn trên đã được chế bản khá đẹp và cẩn thận, rất tiện lợi cho việc in ấn nhưng Rất Rất DÀY :D :D :D